Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Nỉ gần 2 chục năm thì nó sẻ có mùi gì bác kkk. HTV có mấy con xanh vỏ dưa năm nào đua xe đạp cũng phang bắc nam ầm ầm ghê thật.
Nỉ vệ sinh sạch sẽ theo định kỳ thì ko có mùi hôi đâu bác,, xe đời này mà nỉ còn tốt chứng tỏ chủ xe giữ kỹ,,, mấy chiếc Camry đời 90 còn chạy ầm ầm mà huống hồ gì xe này,, còn mới chác

Hạng C
3/3/14
733
872
93
Xe 20 năm tuổi mà nhiều bác cứ thích zin với zủng làm quái gì không biết nhỉ. Xe là để phục vụ mình chứ có phải đem vào trong tủ để cất đâu.​

• Like
Reactions: singapore12
Hạng D
15/11/13
3.846
4.669
113
còn vợ cả già nữa của e đây, vẫn chạy tốt nhé các bác, đi chuyến SG đà lạt full tải ngon lành cành đào nhé các bác
Em nói thiệt bác đừng buồn chứ SG-ĐL đi full tải giờ yếu cỡ Morning Spark 1.0 còn đi ầm ầm ạ. Đường quá đẹp và dễ đi rồi đừng lấy nó ra làm thước so độ ổn định của xe nữa. Xe này giờ bán lại có khi ngang giá Innova 2006-2007 mà thật sự đi Innova gia đình mình nó vui và đỡ mệt hơn bác ạ.

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
còn vợ cả già nữa của e đây, vẫn chạy tốt nhé các bác, đi chuyến SG đà lạt full tải ngon lành cành đào nhé các bác
Bác nói giỡn hay nói chơi vậy? trước em đi zace surf của anh bạnh, 7 người + hành lý cái xe nó leo đèo vật vả. Tài già/quen xe chạy còn biết bắt trớn các thứ, còn đưa tài non hoặc tài đang chạy xe đời mới coi như thua.​

Hạng B1
21/1/18
54
68
18
Zace Surf là huyền thoại 1 thời, đi vẫn bảnh & sướng hơn SH. Mình sinh ra ở thành phố nên nó là 1 phần tuổi thơ nên hiểu dc giá trị của chiếc xe này. Thỉnh thoảng thấy Zace Surf vẫn ngoái nhìn lại như nhìn về ký ức & thấy hay hay. Còn mấy người mới quan tâm xe hơi gần đây, hoặc mới lên phố thì sao thấy dc giá trị & độ thần thánh của Zace, toàn adua chê em nó các kiểu :v

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Xe này để mấy ông già chạy, thanh niên đi này gái nó cười cho chứ ở đó mà bảnh hơn SH.