Hạng C
4/5/12
845
29.301
93
Chóng mặt với bác quá. Nhưng ở vn cứ phải theo tâm lý bầy đàn vậy cho đỡ mệt kaka. p/s em cũng ngâm cứu mazda 6, focus các kiểu mà chắc tuần tới nhận 1 em cam rì theo đám đông, đặt hàng từ đầu tháng keke
Em khác bác một chút là ko có ngâm cứu Maz hay Forcus gì hết. Chỉ có mua Cam theo lệnh...bx thôi :D

maf bác đặt xe ở đâu mà nhanh thế, em đặt từ đầu t5 tới giờ chưa có nè :D

Hạng F
22/7/13
9.029
40.974
113
nói thiệt thì hog a nào tiết kiệm xăng bằng toyota, vì xác xe nó nhẹ, dù lên cao tốc, hay đường phố, vios chỉ max 6.5 - 7 lít là cùng, tắt máy lạnh có thể 5l 100km.
Chạy vậy mà bảo ko hao!? Xe nào trong phân khúc này cũng làm đc nha nae!
Thậm chí còn tốt hơn thế nữa, tóm lại so sánh thì về chất chẳng hơn ai về giá thì trùm cmnr.

Hạng F
22/7/13
9.029
40.974
113
Em thú thật là em rất thích Mazda 6, đặc biệt là bản full option. Nếu gấu ký séc cho em 1 tỏi 2 để mua xe vào ngày mai chắc chắn 100% em sẽ đến showroom Mazda xem và chạy thử Mazda6 sau đó qua bên Showroom Toyota đặt cọc con Camry 2.0 ạ. :3dcuoi:
Oạch! Trc sau bất nhất kiểu như bác thì vợ 1 ko giải ngân cũng đúng thoai!
Hé hé!

• Like
Reactions: HangXanh2006
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Em khác bác một chút là ko có ngâm cứu Maz hay Forcus gì hết. Chỉ có mua Cam theo lệnh...bx thôi :D

maf bác đặt xe ở đâu mà nhanh thế, em đặt từ đầu t5 tới giờ chưa có nè :D
Em đang chạy phò cụt all new ! Nếu đổi thì em sẽ đổi xe Đức :3dchientrung:
Còn nếu phải mua xe hạng D LD thì em cũng chọn Căm rì :))) (mazda 3 và 6 bác thaco làm cách âm kinh quá :3dngacnhien:)