Hạng C
9/7/16
553
368
63
35
Hồ Chí Minh
Cụ gắn loại có ghi hình khẩn cấp hay loại không có?
Em cũng ko biết cái của mình có ghi hình khẩn cấp ko nữa. Đợt đó làm 3,8tr cho con này. Mình thích ở chổ gọn đẹp và 2 cam trước sau. Sài ổn định. Cảnh báo lúc đầu nghe vui tai. Sau nghe mệt. Anh bán nói cái mình đời mới nhất. Mình gắn đầu năm 2021

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Chào các cụ,

Lại là em đây. Em thấy đã có các bài về camera hành trình trên diễn đàn nhưng không thấy bài nào về camera hành trình cho 3008/5008. Các cụ đã gắn camera hành trình cho 3008/5008 rồi có thể cho em xin một ít thông tin về nơi cung cấp và gắn camera hành trình có uy tín được không ạ? Em muốn gắn KC01 của Vietmap để sử dụng tính năng cảnh báo giới hạn tốc độ bằng giọng nói và ghi hình khẩn cấp.

Cám ơn các cụ.
View attachment 2601228
Cam này giá bao nhiêu bác? Tính năng thế nào?

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
E tưởng cam hành trình thì thấy loại nào phù hợp vs nhu cầu bản thân chủ xe thì lắp chứ...có cả loại riêng từng xe ???
Con Legender của mình xài em Iroad T10 của xe trước mình tháo ra khi bán , gắn vô xài được đâu đó 5 ngày , thì xuất hiện lỗi định vị trên đầu DVD trung tâm xe không định vị được , mình đem lên hãng bảo hành và mấy anh em kiểm tra cuối cùng dc đổi mới , gắn vô xài dc 2 ngày vẫn bị lại như củ . Đem lên xem lại nữa bỏ xe trên hãng 2 ngày cuối cùng mấy anh em tìm ra lỗi nguyên nhân do đụng tầng sóng gì gì ấy vối cái Cam hành trình Iroad và họ tháo dây ra cho em thử chạy về nhà và đi khoản 1 tuần lễ , thì đúng thật dầu DVD dẫn đường hoạt động bình thường . Em tháo cái cam Iroad ra và mua cái Vietmap KC01 2k này gắn vô xài đến giờ thì vẫn bình thường hong có vấn đề gì hết . Dưng công nhận tiền nào của đó Vietmap KC01 quay nó mờ mờ sao í , vì em xài song song Iroad và Blackvue em thấy 2 loại quay rất hài lòng .

Tập Lái
16/12/21
18
9
3
33
Em xài con H8 Vietmap đậu xe trời nóng là rụng = )), hít lại 2,3 lần mới hít chặt được. Cứ nóng là nó rụng quá chán.

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Em xài con H8 Vietmap đậu xe trời nóng là rụng = )), hít lại 2,3 lần mới hít chặt được. Cứ nóng là nó rụng quá chán.
e sài con A50 cũng 4 năm rồi. hít thì cứng ngắt mỗi tội h cái khớp vặn ốc đi đường xấu nhiều h nó cũng rung rơ rồi, chạy 1 lúc là lệch cam. k biết có ở đâu bán cái khác k nữa.

Tập Lái
16/12/21
18
9
3
33
e sài con A50 cũng 4 năm rồi. hít thì cứng ngắt mỗi tội h cái khớp vặn ốc đi đường xấu nhiều h nó cũng rung rơ rồi, chạy 1 lúc là lệch cam. k biết có ở đâu bán cái khác k nữa.
Thui quất con mới lun bác ơi :D cho con kia nghỉ hưu