Hạng B2
5/5/11
135
152
43
Các Bác kỹ thuật cho em xin ý kiến. Em mới mua con Focus Trend, muốn gắn thêm camera lùi nhưng tích hợp trên màn hình trung tâm của xe luôn có được không? Vì nếu gắn thêm màn hình cho cam lùi nữa thì thấy rắc rối quá. Cám ơn sự quan tâm của các Bác.

• Like
Reactions: NhaFordBTTP
Tập Lái
25/7/17
3
0
1
31
Ko tích hợp vô màn hình nhỏ nguyên bản được đâu bác vì nó chỉ là màn hình đơn sắc, hiển thị vài thông số hệ thống thôi. Giải pháp là bác phải mua 1 cái DVD mới để thay vô , lúc đó mới có thể xuất hình từ cam lùi được.
Có 1 cách nữa là bác mua thêm 1 bộ Camera hành trình đặt taplo hoặc gương , tích hợp camera lùi + 1 số tính năng giải trí (ví dụ Procam, Webvision, Vietmap..)

Hạng B1
29/8/18
50
6
8
30
Các Bác kỹ thuật cho em xin ý kiến. Em mới mua con Focus Trend, muốn gắn thêm camera lùi nhưng tích hợp trên màn hình trung tâm của xe luôn có được không? Vì nếu gắn thêm màn hình cho cam lùi nữa thì thấy rắc rối quá. Cám ơn sự quan tâm của các Bác.
Bác phải mua thêm đầu DVD riêng nha bác kèm màn hình 8 inch mới luôn. Bên em đang có chương trình mua DVD tặng camera lùi đó bác. Bác quan tâm inbox em nha

• Like
Reactions: thuhangphan2010
Hạng B2
5/5/11
135
152
43
Bác phải mua thêm đầu DVD riêng nha bác kèm màn hình 8 inch mới luôn. Bên em đang có chương trình mua DVD tặng camera lùi đó bác. Bác quan tâm inbox em nha
Giấ cái DVD giá bao nhiêu vậy, có Bảo hành chính hãng không?

• Like
Reactions: NhaFordBTTP