Hạng C
20/10/03
883
9
18
Vietnam
www.vacodesign.com
Chào các bác, em muốn hỏi xe Premacy và Ford Laser Ghia nhà em muốn gắn thêm cassette có được không? nên gắn ở hãng hay ra ngoài, và cuối cùng thì....giá bao nhiêu thế các bác. Cám ơn nhiều.

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam
RE: Gắn cassette cho xe

Premacy và Ford Laser Ghia gắn thêm cassette vô tư luôn
các loại này đã có khong chờ sẵn phía dưới của cái amply rồi, chỉ cần qua hãng mua thêm phân cơ băng và cái mặt vắt phía dưới là OK
Giá khoảng 500k cho toàn bộ, không phải thay đổi bất cứ gì, thời gian làm 2 phút
tuy nhiên 2 loại này khác nhau đấy, mặt cho cửa băng Premacy rộng hơn 2 Cm, không lắp lần được đâu nhé
Bye

Hạng C
20/10/03
883
9
18
Vietnam
www.vacodesign.com

Em mới từ hãng Ford về, họ nói không biết gì cassette gắn thêm cho xe ford. Bác biết chính xác thay ở đâu chỉ cho em với.
Cám ơn. Không biết ra Lê Hồng Phong hay Lý tự Trọng có loại này không.

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Đúng là ở VN mình nó không có nhưng một số bác đã nhập hộp cơ này rồi mà, hôm qua tôi với bac 2addicted2car đi thay cái cơ băng cho Premacy nhưng không có mặt điều khiển ra vào băng mất 350K vì bác ấy chỉ cần có cái hộc đựng băng thôi sau đó để nghe MP3 qua cái hộc băng đó, không cần lấy băng ra vào, nếu bác muốn lắp cả mặt điều khiển ra vào băng để sử dụng thì giá 500k
Lúc nào cũng có tại hà nội, gọi tôi 0903226970

Hạng C
20/10/03
883
9
18
Vietnam
www.vacodesign.com

Cám ơn bác, nhưng tiếc quá em lại ở SaiGòn, chắc phải ra chợ kiếm thôi. Nếu bác có thể lắp ở SG thì nhắn cho em biết nhé

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Vấn đề chính là xe của bác loại gì bác vẫn chưa cho tôi biết
nếu không kiếm được tại Sài gòn thì bác có thể gọi tôi, có thể cuối tháng 11 hay đầu tháng 12 tôi vào Sài gòn công tác tôi xách vào cho bác

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Xe Ford Laser Ghia 1.8 có sẵn rồi, hôm qua đi với 2addicted2car tôi đã thấy có rồi mà

Hạng C
20/10/03
883
9
18
Vietnam
www.vacodesign.com

Thằng em em ra Hà nội liên lạc với bác nhưng hết hàng, tiếc quá.
Các bác cho hỏi có cách nào đấu đường Line in cho xe không? nếu như không kiếm được cassette.
Em thấy sử dụng cái FM transmitter để nối máy MP3 âm thanh không hay lắm thì phải.

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Chán quá, đã dặn bác rồi phải làm sớm đi, đến chiều muộn hôm qua mới gọi tôi nó báo vừa hết hàng rồi, tôi hẹn nó 3 hôm nữa nó có hàng mới thì tôi qua giữ lại 1 bộ luôn, nếu bác còn định lắp thì liên lạc lại nhé, chủ yếu khó kiếm là cái bo mặt phía trước thì hiện nay đang có rồi nên chỉ đợi thêm bộ cơ băng là OK
Bác cố đợi nhé, chất lượng MP3 nghe qua cơ băng ngon hơn nhiều không tin bác hỏi 2addicted2car mà xem, bác ấy vừa mới lắp xong như bác hôm chủ nhật vừa rồi mà