Hạng B2
17/5/13
406
676
93
tối qua khoảng 8h tối , em từ lòng thành vào cao tốc về sài gòn chạy 1 đoạn khoảng 2km. lane giửa, thì thấy bóng người đi ngêu ngao trên vạch kẻ liền . pha đèn thì thấy 2 trẻ trâu chắc trên dưới 20 age đi chân ko mặc áo sơ mi quần jean vừa đi vừa giởn. em kêu con cọp gọi cho số khẩn cấp báo tình hình, kêu cho xe hốt ra giùm. PS: các bác nhà mình đi cao tốc đừng chủ quan chỉnh nhạc hay chơi với con hay tay sờ đùi gấu cọp beo . chỉ cần 2 giây thôi , chó hoang mèo hoang chạy ngang là xe có thể bay . chân thành chia sẽ.
Sasng thứ 7 vừa rồi e cg gặp đôi nam nữ đi lững thững bên vệ đường rồi cùng dắt nhau băng ngang rào chắn giữa đường! Giống trên cuốc lộ 1 lắm :(

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Rồi con cọp có gọi được con chó nào không bác ?
Chắc là ko gọi chó vì chó ko đuoc giao nhiệm vụ này mà là của ban quản lý đường cao tốc

Tôi đề nghị 2 bác rút kinh nghiệm & phản đối kịch liệt 2 bác vì đã xúc phạm con cún! :3dquaytay:
Tui ngoài thành viên OS còn là member hội nuôi chó!!!

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
thanh niên trẻ trâu chứ ma cỏ gì. Ma em tin là có nhưng em chưa biết sợ là gì. thấy vài lần em còn đi gần lại hỏi chuyện , mà càng lại gần thì cái bóng càng mờ và tan mất. sống ko thẹn thì Ma chỉ giúp mình hoặc chọc ghẹo mình cho vui thôi

Tan biến đâu... bác ngoái ra sau... nó đang sau lưng bác đó nha! :3dcuoi: