Hạng B2
30/7/13
310
217
43
35
Chào các bác. Em carens của em là bản máy dầu AT 2.0 đời 2007. Vừa rùi tiếng máy to, em tham gia ngày hội chăm sóc xe được nhân viên kỹ thuật tư vấn cần thay dây coroa, bi tăng, bi đỡ, bi máy phát, cao su chân máy
Máy lạnh của em bình thường vì mới thay dàn lạnh, tuy nhiên khi bật sấy kính lái khi trời mưa thì thấy hơi thổi yếu do khả năng bị bịt or kẹt, tắc. Em được tư vấn cẩn thận hỏng mo tơ, nên tìm mua mo tơ rời giá sẽ mềm hơn khi vào hãng phải thay cả cụm.
Vậy em nhờ các bác chỉ giúp em gara nào làm tốt, linh kiện có sẵn dễ thay. Em được mấy bác tư vấn chỗ mua linh kiện ngoài HN ship vào, vậy em mua roi mang den gara cho ho lam dc ko ạ.
Gấp lắm, em mong các bác chỉ giúp
Em ở Dĩ An, Bình Dương nên cần tìm chỗ nào gần gần ạ

Hạng B2
26/12/11
170
157
43
Các vật tư bác cần Mast ngoài hà nội có hết đó bác, bác vô Mast.com.vn order họ chuyển vào cho; toàn bộ bi giàn đầu, cụm căng đai tự động sẽ nướng của bác tầm 4-5 củ, dây curoa thì mua ở hãng cũng đc vì nó chả đắt.

thứ 2 là hãng giờ bị hạn chế việc thay đồ do khách tự mang vào, trừ khi bác có quan hệ tốt với quản đốc, còn không thì bác phải kiếm gara nào đó ở ngoài để thay thôi.