Hạng C
20/11/07
529
0
16
Blackangel@: ngày mai SFC SG offline Bác tham gia để được tận mắt chứng kiến và nghe tận tai những lời giải thích của ACE SFer như vậy Bác sẽ thỏa mản hơn.

Hạng B1
5/2/09
70
31
18
Hồ Chí Minh
Mai mấy giờ vậy bác ? cho em xin địa điểm và thời gian. Hoặc link chương trình cũng được. Cảm ơn bác nhiều . Em cũng muốn mua xe lắm, nhưng toàn bắt đặt cọc nhiều quá. Làm vậy chẳng khác nào mình bị ràng buộc với họ nhiều quá. Lỡ hàng về trễ thì phải ngậm ngùi mà nghe theo @@ -> Trung Hoàng Gia SG là 1 ví dụ. Hứa hẹn tùm lum, may mà em chưa đặt cọc

Hạng B1
5/2/09
70
31
18
Hồ Chí Minh
Chán quá, chỗ nào cũng không có xe. Mà toàn bắt đặt tiền cọc nhiều tiền. Bố mẹ em tâm lý sợ bị lừa nên không dám đặt cọc. Buồn thật.

Giờ ở HN chỗ nào có xe là em bay ra lun

Hạng B1
1/11/08
68
0
6
Chào các bác,đầu tuần này bên em có SLX lẫn MLX cho các bác ngắm và quyết định,Mong các bác ủng hộ em,cám ơn.

Tập Lái
20/2/06
23
1
3
47
Bên bác ở SG hay HN vậy? Nếu ở HN thì PM cho e cái giá SLX ạ!
Thanks.

Hạng B1
5/2/09
70
31
18
Hồ Chí Minh
thôi cứ đợi sang tuần sau nữa vậy. Lúc đó chỗ nào có xe và giá tốt thì mua luôn. Hix hix . Cảm ơn các bác nhiều .

Tập Lái
25/12/08
18
0
0
41
Đây đay em đây :d Option chính của dòng SLX Full Option nhé . Điều hòa tự động 3 giàn nè, túi khí qanh xe ne , tay lái thò thụt nè, ghế điện 2 cài nè ( có thêm hệ thống nhớ ghế cho lái chính ) VDC đuơng nhiên là có ABS, hệ thống loa 10 cái có thêm Sup luôn , có bậc lên xuống, chìa khóa thông minh , và hệ thống hỗ trợ xuống dốc........ chi tiết bác nào luôn hỏi thêm thì call cho em nhé . giá đặt xe bên em dang là 42.9 cho một chiếc xe đầy đủ các thứ như trên .
mà chỉ có duy nhất bên em dám đứng ra bảo hảnh về máy móc cho các bác 1 năm hoặc 10.000 km tùy điều kiện nào đến trước ợ . Nhanh tay nhanh chân để kịp thời điểm 1.4 nào các bác. số cầm tay bên dưới là của em đấy ợ 098.570.8668

Last edited by a moderator:
Tập Lái
9/3/09
8
0
0
Bác buonoto và bác babonbanh oi, xe các bác 2.0 hay 2.2 ? có ESP không vậy.

Tập Lái
25/12/08
18
0
0
41
Báo cáo bác xe bên em là 2.0 một cầu ợ. trên xe hàn là VDC ạ nứ nó khong ghi là ESP . Nói tóm lại là có cân bằng điện tử ạ . bac quan tâm thì Pm cho em nhé