Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Em vừa đi làm về đến Hai bà Trưng thì gặp em nó ,em ko chụp được ảnh do chỉ đi một mình .Màu vàng tuyệt đẹp .Mới đầu em không nhân ra xe gì ,do lôgo honda bị lột ra ,nhưng nhìn form thì biết honda .Xe này dc body kit đẹp lắm .Từ già đến trẻ ai cũng nhìn nó .nó như nội bật giữa đám đông ý.Nhưng em không hiểu sao Honda prelude đời 92-96 này lại độ lên đẹp dã man vậy.Độ luôn cả tiếng pô luôn .Hôm nọ em cũng gặp 1 em màu đỏ tại Ng Huệ ,nhưng bodykit không đẹp bằng em này .
images
hình minh họa không phải con ở VN ,

em gặp nó ngoài đời đẹp lắm .nhỏ nhỏ thấp thấp đậm chất thể thao .Bác nào có hình em này ở VN post lên cho anh em xem với

Công nhận quá đẹp em không thể tả như thế nào cho các bác nghe dc .Nhưng đi trên đường ai cũng dừng xe lại để nhìn nó .Em nó màu vàng ,tiếng pô đã lắm .Nếu người am hiểu về xe thì biết nó là xe Honda mà đời tương đối cũ.

Nguyên bản lúc chưa bodykit . Em nó trông xấu tệ

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/12/06
1.117
617
113
RE: Gặp Honda prelude bodykit ở Hai Bà Trưng

Cái này đời 92-96 mừ bác, mà Prelude đã ....tiệt chủng gồi mừ :D.

Hạng B2
28/8/04
331
0
0
viet nam
badabu.com

Em thấy Honda mê mỗi Accord thôi vì nó quá đỉnh em thích hơn cả Camry nhiều nhìn mà phê lòi ra ý !

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Con này hả bác??
Gặp Honda prelude bodykit ở Hai Bà Trưng

Nhìn hình lên báo thì đẹp vậy thôi chứ lúc nó còn nằm GARAGE thì hãi lắm bác ạ.

Xe này đã từng của cậu Wit nhà mình. Nói chung là độ tèm lem rồi mang bán kiếm em Civic 94 về độ tíêp cho thỏa cái (thú) tính mê xe.
Nếu không độ xe thì trông hắn đã khác nhiều rồi. (copỷighte Zippo).:D

Hạng C
15/1/08
715
9
18
16
California

Prelude thì đến đời 2001 vẫn còn bác à:D giá của mấy chiếc này bán ra đắt ghê gớm:D