Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Thừa lệnh HT @Thinhsve, miu xinh xin thông báo và thân mời toàn thể xóm mình của lãnh đạo OS, anh em bè bạn cùng về dự buổi tiệc sinh nhật chiều nay chúc mừng sinh nhật tuổi lên 10 của OS.XNL!
Địa điểm: Phòng VIP5, Nhà hàng Vườn Phố (sân vận động Quân khu 7, công viên Hoàng Văn Thụ, Quận Tân Bình)
Thời gian: từ 18h ngày hôm nay, 5/7/2017
Thành phần tham gia:
1/ Nguyen Phuoc Thinh
2/ Ho Cam N
3/ Minh Chi Ngo - Kim Nga Nguyen Thi + bé hơi nhí
6/ Phở Ơi
7/ Quang Nhật Trần - Tran Thi My Phuong
9/ Nguyễn Nghĩa
10/ Hoa Le Khac ?????
11/ David Thien + ????
12/ Phạm Thế Thanh
14/ Janny Ruby - Nguyen Hanh
16/ Trí Nguyễn
17/ Quách Tấn Bảo
18/ Quân Vũ + ?????
20/ BC @thinhsve
21/.....
....
100/
XIN MỜI ĐĂNG KÝ TIẾP CÁC BÉ 10 TUỔI ƠI - VUI VUI VUI!

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Chúc mừng xóm lá nhà ta tròn 10 năm tuổi, trải qua bao thăng trầm với bao cuộc chia ly nhưng tình cảm chỉ đong đầy nhiều hơn. Thèng Mark nó tạo ra FB thì tình trạng chung các chi hội trên 4R liền eo xèo nhưng mọi người vẫn cập nhật đầy đủ thông tin trên các hình thức khác cho theo kịp thời đại. Bản thân em vào xóm lá từ 2010 qua sự giới thiệu của lão Heo sờ vi đến nay gặt hái được lắm tình cảm yêu thương của cả xóm, xe thì có đổi nhưng xóm thì không thể xa. Xu hướng đi xe gì chơi hội đó ko hề tồn tại ở xóm lá yêu thương này. Chúc các bác các mợ luôn khoẻ, vững tay lái chinh phục khắp các nẻo đường. Mãi yêu
GẶP MẶT CHÀO MỪNG SINH NHẬT OS.XNL 09 TUỔI!!!!!!!!!!!!

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Lỗi hẹn nữa rồi... Xin cáo lỗi các bác/mợ vì kẹt việc gia đình đột xuất...! Các bác/mợ off SN vui tươi đầm ấm nhé...!

• Like
Reactions: ve sau