Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Trên tinh thần buổi off ngày 24/3 vừa qua, em đã trao đổi với các bác hunghanoi, 4runner, cpkhanhhung và nhận đc sự đồng ý có mặt của các bác ở buổi off bắt tay nhau:D như các bác trong hội đã giao cho em đứng ra tổ chức. Em dự định tổ chức buổi off này vào lúc 17h00 thứ 6 ngày 6/4 tại địa điểm Quán Ngã ba sông đường Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Thạnh, buổi off này kết hợp cùng buổi off ken đấu giá do tuansteel tổ chức các bác thấy thế nào và cho ý kiến luôn về thời gian? địa điểm?
Em cũng mong các bác có tên ở trên vào xác nhận giúp em và mong sự có mặt đầy đủ của các bác Biên Hòa, Thủ Đức, Tân Phú, Nhà Bè...... cùng các O.S.P.D Garaao, Lovecar để buổi off thực sự có ý nghĩa.:D
(Em sửa nội dung nhẹ nhàng để ăn nhậu cho khí thế:D)

Last edited by a moderator:
Hạng F
11/1/10
6.130
60.622
113
Re:Gặp nhau cuối tuần - Các bác cho ý kiến.

Nói nà nàm. :D Lâu lâu đổi địa điểm cũng hay. Chốn này nghe nói là rất gần nhà ông Garaao, đi bộ được. Mà đi nhậu thì nên gọi là đi nhậu, đừng nói chuyện chính trị liên chiều với chiều liên gì cả nhé! Chán lắm!!!

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/3/12
967
0
0
32

Em lót dép chờ tin

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM

Dạo này em bị thiếu tự tin lắm rồi. Nên chỉ dám nói là "sẽ cố gắng" híc híc

Hạng D
13/11/11
2.241
725
113
Sài Gòn

Cứ gần nhà thì em chiến thôi...

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83

Vậy là cái thùng Ken, dĩa tàu hủ và dĩa hến trộn theo thời giá O Huệ nằm trên người Cu Đen bây giờ quy ra giá ở Ngã Ba.... Sông à?! Có chi mô nà - Thôi kệ - Rứa cũng được.
Bác Hùng beer bổ sung tên đồng chí Cửa hàng phó luôn nhé.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

Zinger10 nói:
Vậy là cái thùng Ken, dĩa tàu hủ và dĩa hến trộn theo thời giá O Huệ nằm trên người Cu Đen bây giờ quy ra giá ở Ngã Ba.... Sông à?! Có chi mô nà - Thôi kệ - Rứa cũng được.
Bác Hùng beer bổ sung tên đồng chí Cửa hàng phó luôn nhé.
Bác nào tham gia đc thì cứ xác nhận tại thớt này, còn vấn đề nội dung buổi off thì như em đã trình bày ở trên.:)

Hạng C
13/3/12
967
0
0
32

Em đặt nữa cục gạch.

Hạng D
18/10/10
1.263
346
83

Em xin 1 ghế súp nha bác chủ.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

@lâmtân, hienkts: Các bác cố gắng quyết tâm tham gia luôn đi em thì ghét standby, lưng chừng lưng chừng khó chịu lắm.
@all: Đây cũng là buổi off để kết thúc những gì kg vui đã xảy ra trong thời gian qua, khép lại luôn quá khứ và có khi cả hội Su nữa để hướng tới 1 tương lai khác chưa biết có tốt đẹp hơn kg nhưng chắc chắn mọi người sẽ vui vẻ vì đã giải tỏa hết nên em mong nhận đc sự ủng hộ tham gia đầy đủ của các bác nhé.