Hạng B2
19/6/19
356
1.274
101
44
Gara cướp của ban ngày, các bác né nó ra

Ngày 14 tháng 10 lúc 11h trưa, xe mình từ Bến Cát Bình Dương quốc lộ 13 về SG gần đến Đại Nam thì bị chết máy, nên kiếm thợ gần coi xe ra sao thấy gara xe mình vào nhờ thợ ra coi thì nó nói đứt dây curoa, mình hỏi sửa cỡ nhiêu, bên đó nói để tháo ra xem sao anh yên tâm đi có gara đàng hoàng.

Tháo cái két nước với nắp thì nó nói xe này sữa lại tốn trên 6tr, mình nói mắc quá k k đủ tiền thôi để kéo xe về sg từ từ sữa , thôi em giữ tiền công tháo ra cho anh nó đòi 1tr.

mình nói trời ơi tháo có chút à đâu có ráp vô lại mà anh đòi cao quá , nó kiêu k bớt 1 nghìn, mình nói em còn ở đây có 700 nghìn à anh cầm đỡ đi hoặc anh đợi chút em đt kiêu người ở sg cầm tiền lên rồi , nó nhất quyết không chịu nó nói đợi cứ mỗi tiếng là 150 nghìn rồi nó giữ lại cái két nước xe mình luôn nó kiêu người lấy tiền lên lấy két nước

Mọi người coi nó là gara hay là ăn cướp vậy ai đi Bình Dương thì né nó ra (mình gọi thợ từ tp HCMM ra tới chổ đó mua đồ lên sữa luôn có 2tr mấy mà nó ăn kiểu vậy đó)
https://www.facebook.com/photo.php?...q1f1W3_4tQpn4mp1jwaZbc03H1FW2O--XkGQzjh3olNll

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/5/12
1.943
77.683
113
Facebook để chế độ riêng tư Google không xem được, phải để chế độ bất kỳ ai không có tài khoản Facebook vẫn xem được

Hạng F
14/9/04
9.900
26.956
113
Q3
trời , trên BD có rất nhiều gara đàng hoàng , bác xui quá
anh chủ gara này dại . chỉ cướp dc 1 lần / 1 người
gặp thổ địa họ qua dọn cái gara này trong 1 buổi

Tập Lái
9/6/17
46
53
28
chia buồn cùng bác, Cảm ơn Bác đã share để anh em biết . tôi cũng hay đi đường này