Tư Vấn Chia Sẻ Gara uy tín tại Vũng Tàu

Hạng B2
21/7/14
149
97
28
38
Hồ Chí Minh
Đọc thớt này mới thấy chán hẳn cho các Ga ra ở VT. Em đang làm việc ở VT mà hơn 6 tháng nay em có chiếc xe ghẻ mấy cái chụp ốc lỏng mà không biết đem đi đâu làm cứ mỗi lần xịt lốp đem vào mấy cái ga ra vá thấy thợ đưa súng vào tháo mấy con ốc mà đau hết cả ruột.
bác à em được biết gara vũng tàu gàn như ko có vá vỏ. mà tiệm vá vỏ riêng với gara, bác đi vá vỏ không mà nói chung tất cả gara ở vũng tàu như vậy thì hơi tội anh em làm nghề:3danbanh:. em cũng thấy buồn cho bác bị như vậy, chúc bác sớm tìm được chỗ uy tín tiếc quá em cũng không có vá vỏ

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
19/2/14
4
0
1
Cũng hỏi ở Vũng Tàu nhưng e muốn hỏi về dịch vụ bọc da. Thì ở Bà Rịa hoặc Vũng Tàu thì tiệm nào bọc da OK mấy bác có kinh nghiệm giúp e với ạ

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques
Cũng hỏi ở Vũng Tàu nhưng e muốn hỏi về dịch vụ bọc da. Thì ở Bà Rịa hoặc Vũng Tàu thì tiệm nào bọc da OK mấy bác có kinh nghiệm giúp e với ạ
bọc da thì bác xem ở dọc đường Thống Nhất mới & đường LHP đoạn đối diện rạp Việt Phú. Tuy nhiên chất lượng thì e ko bít vì chưa bao h bọc da ở VT :D

Hạng B2
8/3/07
380
12
18
53
HCMC
E thấy mấy gara ở VT, chưa làm đã chém rùi, chán. E do CV bận, nhiều lúc ở SG kg có TG mang xe đi làm mấy thứ linh tinh, thỉnh thoảng ctac ở VT chạy xuống đó vứt xe cho mấy Gara làm (e rành VT và có nhiều bạn bè dưới đó), làm xong toàn bị chém (làm như mứt mà chém thì qua mặt gara SG), giờ sợ luôn.

• Like
Reactions: sweetman484
Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Ga ra ở VT thì Toyota VT đường 3/2 hoặc Mitsubshi ở Nam Kỳ KN là tạm được
điện, điều hoà thì ra a Hoà cuối đường Le H Phong(gần đài liệt sỹ) hoặc số 01 LHP đối diện ĐT di động Huy Anh.
Cảnh báo các bác OS VT không nên thay vỏ xe ở rửa xe Sông Thao(gần Ngã Năm) em đã bị lừa khi thay vỏ ở đấy, vỏ đắt hơn Huỳnh Tấn và date quá cũ, em y/c vỏ xe date 2012 họ kêu có, cuối cùng họ đưa ra vỏ xe date đầu 2011.
Tức muốn ói ra máu.
Thay vỏ xe, vá vỏ xe, Cân thước lái Ra HUỲNH TẤN

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Toyota VT thay đồ thôi chứ Nghề không cao, có Chú em KT trưởng khá 1 chút thì nay nghĩ mất về Gia Kiềm mở Garage rồi :(

Tập Lái
19/8/15
3
0
1
38
cụ naog biết vutau chỗ nào sơn mâm xe ko ah,giá cả thế nào ah.cụ nào biết chỗ nào làm ngon thì cho e biết với ah