Tập Lái
16/5/11
41
0
6
cái núm của em bị bể banh chành, cón cái cốt trắng trắng bên trong thôi

Hạng B2
31/8/13
171
144
43
Thấy Bác Tritv up hóa đơn làm xe ở DT trên otofun , chắc bác cũng xót ruột lắm nhưng cũng đành cười thôi... Lính mới thường bị dính chấu, còn em thì ko bao giờ. chuyện nhỏ ấy mà...

Tập Lái
16/5/11
41
0
6
FiatSi nói:
Thấy Bác Tritv up hóa đơn làm xe ở DT trên otofun , chắc bác cũng xót ruột lắm nhưng cũng đành cười thôi... Lính mới thường bị dính chấu, còn em thì ko bao giờ. chuyện nhỏ ấy mà...
vậy hả bác, em vừa làm cong hơn 20 củ

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.941
432
83
mua 1 cuộn cao su non quấn đầu trục lại (2~5 vòng thôi, chủ yếu là để keo nó k bám), sau đó mua keo A-B về dán
Nếu vô số nhẹ nhàng thì xài cũng dc, nếu bác cho mượn xe thì về chắc chắn sẽ bể, phải dán lại
black.white nói:
cái núm của em bị bể banh chành, cón cái cốt trắng trắng bên trong thôi

Last edited by a moderator:
Hạng C
26/3/12
583
224
43
E mới mua 2 cái này. Dành cho SI 1.6.:) Lọc nhớt 100k, lọc xăng 150k
Vậy đắc hay rẻ các Bác??

Gara và phụ tùng Fiat giá hợp lý tại TP.HCM

Last edited by a moderator:
Tập Lái
2/3/13
11
3
3
GR Duy Thach đưa cho mấy đứa học việc làm quá tệ. Thay nhớt , thổi bụi lọc gió làm bể bình dầu trợ lực lái luôn. chán

Hạng B2
8/4/13
200
40
28
Bình Tân
GR Duy Thach đưa cho mấy đứa học việc làm quá tệ. Thay nhớt , thổi bụi lọc gió làm bể bình dầu trợ lực lái luôn. chán
Chào bác,
Theo thống kê thì xe bác có ghé Garage Duy Thạch một lần vào tháng 12/2013 và đúng là chỉ thay nhớt và thổi bụi lọc gió, nhưng tình huống làm bể bình dầu trợ lực thì không xảy ra tại Garage chúng tôi. Xin đính chính với bác như vậy. Nếu Garage chúng tôi gây ra lỗi thì chúng tôi hoàn toàn chiệu trách nhiệm trước khách hàng. Rất mong một lần nữa gặp bác tại garage để xem xét vấn đề và phục vụ bác.

Cảm ơn
Thoại

Hạng B1
15/7/10
72
18
8
Quang Vũ : ok
Duy Thạch : Mình đang đại tu (đồng, sơn , bọc nệm, bảo dưỡng ...hư cái gì sửa cái đó ) dự kiến 06/11/14 lấy xe. kết quả thế nào mình sẽ thông báo cho cả nhà biết.

Hạng B2
31/8/13
171
144
43
Fiat mà làm 20 triệu thì phí quá, Merdedes cũng chưa tới giá đó, tiền đâu phải là lá mít đâu ... mà làm cái chi mà dữ vậy, thay hộp ECU à bác?

Hạng B2
3/5/14
142
122
43
Đồng Nai
Chào các bác
Em không phải hội viên của hội nào, cũng không phải bạn của ai; em chỉ là fiater.
Lý do em đi dòng này: Giá trị sử dụng cao hơn giá trị xe, chi phí vận hành thấp, che nắng mưa cho vợ con và ace đi fiat thường có văn hóa tốt.
Tuy nhiên, đến giờ này em lại thấy nản; do đọc các comment, ném đá, nói xấu lẫn nhau mà thông tin cần thiết bổ ích thì chả có. Các fiater chân chính ngày càng hiếm.
Hi vọng diễn đàn này sẽ trong sạch hơn, có nhiều chia sẻ về fiat hơn để các fiater có sân chơi