Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Trilv nói:
hnay e mới lấy xe từ DT về, theo e thì giá cả rẻ, e cũng có hỏi sao tiền công ít vậy? e làm hơi bị nhiều: thay két nước, thay cam gì đấy (không biết chủ cũ nó thay lúc nào, thay luôn cho chắc), đi na mô hỏng (tháo ra đi sửa), máy lạnh không lạnh (tháo ra làm lại ống eo gì đó) thay nhớt, lọc nhớt, lọc gió...kiểm tra đủ thứ..chuyển còi lên trên, đai ắc qui...dọn bên trong...tổng hết 11tr5. (e nghĩ phải đến 13-14tr)
chỉ có vấn đề là xe nhiều quá mà thợ thì ít
Hình như gặp bác hôm thứ 6 ở gara, bác vẫn còn may mắn hơn em là vào sau mà ra trước đấy nhé.

Hạng B1
21/8/13
51
7
8
mình để xe đúng 1 tuần đó. có lẽ xe bác cần làm nhiều hơn??

Tập Lái
7/9/13
1
0
0
Em mới vào hội, cưới v2, em Tempra được 6 tháng, thấy em cũng dễ thương
chưa nhõng nhẽo gì. Vào hội cũng mong được các bác chia sẻ.
Đà Lạt cực hiếm thợ Fiat, phụ tùng chưa tìm thấy nguồn, bác nào tư vấn giúp em, em định thay bộ sên cam và bộ cảm biến công tơ mét, bác nào biết chỉ giúp em.

Hạng B2
31/8/13
171
144
43
Bình thường thôi, hôm trước mua cái đề Siena mà chạy khắp Thủ Đức, Q.12, An Sương , Q. lộ 13 không có chạy về Q.5 có hàng xài rồi ( 600.000), quấn lại chạy cũng đc ( vô hang có liền nhưng giá cao). không tin cứ thử đi

Hạng B2
5/3/12
439
243
43
tp vinh
rơ le lốc lạnh nếu bác có chút kiến thức về điện thì bác có thể xin đươc cái cũ dùng tốt,cẩn thận hơn thì mua ở tiệm giá 45k, Duy thạch bán hàng cũ 500k thì quá đắt!