Tập Lái
7/2/12
1
0
1
Thanks bạn lthanhthai. Mình mới đưa vợ 2 sang thử nghiệm ở Thanh An, 123 Nguyễn Thị Thập hồi đầu tuần. Rất ngạc nhiên về giá cả và chất lượng dịch vụ, 90k cho em 7 chổ (bao gồm rửa xe, hút bụi, xịt gầm) và còn được mời cafe miễn phí nữa :)
Ở đây thấy họ sử dụng xà phòng 3M và nguyên dàn máy rửa xe của Nhật giống bên chổ Lotte, nghe quảng cáo là rửa xe theo tiêu chuẩn của Nhật gì đấy. Rửa kĩ hơn rất nhiều so với Vạn Lợi và Carwash, giặt cả thảm lót sàn, lau chùi cẩn thận trong xe, lau dưỡng kính, dưỡng sơn,...
Ấn tượng là mấy cậu nhân viên rất ngoan và nhiệt tình, không giống mấy chổ rửa xe trước đây.
Đánh giá: 9/10, thêm ++ cho ly cafe kaka....

ChổThanh An này chuyên về vá và bán vỏ ô tô, làm rất tốt. Nghe nói anh thợ chính giỏi nhất nhì TP đó. Ông anh họ là mối ruột, xe bể vỏ ở đâu cũng ráng lết về đây. Ổng giới thiệu cho em sang đây, làm thấy ok lắm. Rửa xe thì chưa thử.

Tập Lái
2/12/16
1
0
1
52
em thì hay rửa ở RX Tân Phú ngoài đường Huỳnh Tấn Phát ở đấy rửa kỷ dùng Sonax rửa ,thường nhiều chổ rửa gầm em thấy chỉ xịt nước rồi thôi ở đây thấy họ xijt bọt tuyết vào rửa chi tiết luôn, trước khi giao xe thì có quản lý kiểm tra lại. phục vuj nhiệt tình. Địa chỉ chổ đó 714 huỳnh Tấn Phát , Phường Tân Phú.

Tập Lái
8/2/17
4
1
3
42
Các bác ghé qua Đức Thịnh 549A - 553 Huỳnh Tấn Phát, phường Tân Thuận Đông, quận 7 nhé
Alo người đẹp Vi: 0907 55 44 55 sẵn sàng đón tiếp các bác nhé

• Like
Reactions: longpajero
Hạng B1
24/4/17
58
16
8
39
em mới biết Bro Detailing, nằm trong hốc khu Phú Thuận, gần chung cư Ngọc Lan đi HTP vào, mà có trên google maps nên chỉ đường cứ thế mà đi. Có mấy bạn trẻ làm có tâm lắm, mà rửa chi tiết, rửa lâu giá thì chắc chắn cao hơn rửa thông thường, ko dành cho xe chạy dich vụ
https://www.facebook.com/Brodetailing.vn/

Tập Lái
21/1/15
1
0
1
31
RE: Gara và Rửa xe ở Quận 7

Rửa xe thì trong PMH đó bác...
Rửa xe ngay sau lưng chung cư tân mỹ. Tiệm rửa xe TYRE ZONE rửa sạch. Xe song có người kiểm tra chất lượng, châm nước mát nước kính kiểm tra nhớt luôn. Phục vụ hài lòng
RE: Gara và Rửa xe ở Quận 7

Rửa xe thì trong PMH đó bác...

Tập Lái
17/9/18
3
1
3
30
Các bác rửa xe quận 7 thì tới AutoWash quận 7, ở đường số 10, Tân Quy nhé. Rửa xe bao sạch và bóng. Công ty mình toàn rửa xe ở đó, nhân viên rất lịch sự và nhiệt tình. Rửa xe xong lau sạch nội thất, kính. Nói chung ok nhất trong tất cả các chổ mình từng rửa.