Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
Xe bác còn chạy được là nhẹ đấy, hồi đầu năm do tiện thể lúc chờ bạn nên em ghé vào 1 cây xăng ở Bình thạnh rửa, em chạy xe Forte, mấy chú rửa xe thấy máy dơ nên rôi ra xịt rửa luôn cho sạch, rửa xong đề máy 3 lần dài mới nổ.. tưởng là xong, đi về gần tới nhà thì máy khực khực.. rồi nằm im ngoài đường luôn. Phải kêu xe kéo về hãng Kia lúc đó vào tối thứ 7 chờ tới sáng thứ 2 mới có kỹ thuật kiểm tra và báo. Xe bị chết cục ECU máy, tháo ra nước còn đầy ở trong. Hãng báo thay cục mới chi phí hết 17trẹo.. Bấm bụng phải thay thôi. Tới bắt đền chỗ rửa xe kia ư?? nghe chừng quá xa vời...! Coi như 1 bài học cho mình..! Sau này máy xe có dơ em chỉ lấy khăn hơi ẩm lau chùi qua cho sạch thôi.. ko dám cho rửa nữa.
thêm kinh nghiệm.không rửa khoang máy

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Pác phải cạnh tranh vất vả với Vạn Lợi, 35k không hút bụi nhưng cực chất . . . ngay sau chợ Tân Mỹ, gẩn Pác.

Dạ mỗi nơi có một thế mạnh khác nhau. Như bên em đầu tư về cơ sở vật chất và sử dụng hoá chất của Wurth để rửa, làm bóng, vệ sinh....Ngoài ra đến với chỗ em thì mọi người còn nhận thêm những giá trị về dịch vụ thêm vào như bar hay nhà hàng giữa thiên nhiên mát mẻ, hồ bơi, sân tennis...

Cuối tuần bác ghé chỗ em chơi thử nhé :D Call 0909018483 gặp Ms, Oanh để nhận ưu đai khi tới MAIA Auto Care lần đầu nhé. Cám ơn bác đax nhắc nhở. hehe

Hạng D
11/6/14
2.410
12.153
113
Chắc phải đi xe máy dò đương trước quá, nghe nói dương nvl rất khó đi phải k bác chủ

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Sẽ theo bác lựa chọn chỗ này. Bác xebacang cho em hỏi chỗ mình ở địa điểm nào vậy? Để em đem con xe cỏ của em sang :D
Chắc phải đi xe máy dò đương trước quá, nghe nói dương nvl rất khó đi phải k bác chủ

Hi, rất dễ tìm bác ạ. Bên em nằm ngày trong khu sân golf Nam Sài Gòn, chỗ em và sân golf là 1 nên hỏi sân golf Nam Sài Gòn- Phú Mỹ Hưng là biết chỗ em ngay thôi. Bác biết Cresent Mall không ạ? Cresent Mall ở phía bên này đường thì bên em ở phía bên kia đường, ngay sau BMW, Porsche Nguyễn Văn Linh. Bác quẹo vào đường giữa Harley và Porsche Nguyễn Văn Linh, sau đó quẹo trái men theo đường là vào sân golf ngay chóc chỗ em :D :D :D

Mong gặp các bác =)))

• Like
Reactions: etude
Tập Lái
5/4/12
3
0
1
Có mấy lần tạt vào khu sân golf chơi có thấy chỗ chăm sóc xe của bác chủ, to vật vã