Hạng B2
18/7/14
212
262
63
33
Ho Chi Minh City, Vietnam
bác nói rõ địa chỉ Đắc Auto với? làm gì có bệnh viện QT Hạnh Phúc ở Quang Trung Gò Vấp?

Bác đi từ Ngã 5 lên thì đến gần ngã tư Thống Nhất - Quang Trung, phía bên trái có quán Ốc, bên phải là Lotteria, đầu ngõ ra vào là trường mầm non Thủy Tiên 2, Garage nằm bên tay trái ợ.
Nhà em gần đó nên em nói cho bác dễ hình dung :D

Em không có gara nhưng gara nào em cũng có mặt hehehe.
Em biết chút ít về hộp điều khiển, immo, điện...(chỉ xe Đức thôi em không làm xe khác).
Các cụ gara có ban nào khó thì ới em nhé.
Online hay offline em phang hết

Hạng B2
24/11/07
102
82
28
60
Các bác ơi cho em hỏi một chút nhé,

Ngoài những gara chuyên trị Ac như bác Tấn Bình Dương, bác Giao 79... như em đã đọc và tìm hiểu thì em muốn tìm một số gara khác nữa ở khu vực gần nhà, để thuận tiện cho những lúc cần chăm sóc bảo dưỡng thông thường như thay dầu, thay nhớt, châm bình, thay nước mát, cân chỉnh vài thứ như phanh, vệ sinh buồng máy hay những thứ nhẹ nhàng khác thôi ạ... (không đụng gì tới máy móc hay những cái phức tạp hơn)

Các bác ở khu vực Q2 và Q.Bình Thạnh thường mang Ac đi chăm sóc và bảo dưỡng ở Gara nào ạ? Mong các bác share cho em vài chỗ uy tín, ko chặt chém là em vui lắm rồi ạ.

Kính các bác!

Ở quận 2, nếu là xe cỏ các Bác ghé gara Bác Kha đường Lương Định Của, đối diện chùa Huê Nghiêm. Bác này làm có trách nhiệm và giá cả khá hợp lý.

• Like
Reactions: Huynh Thanh Luu
Tập Lái
16/9/12
7
34
13
Em không có gara nhưng gara nào em cũng có mặt hehehe.
Em biết chút ít về hộp điều khiển, immo, điện...(chỉ xe Đức thôi em không làm xe khác).
Các cụ gara có ban nào khó thì ới em nhé.
Online hay offline em phang hết
Bac cho em so phone nhe,xe merc e280 2008 cua em bi truc trac phan hop dieu khien khoa cop,luc an luc khong an phai mo bang co.

Hạng B2
25/4/10
198
91
28
Có bác nào trai nghiệm Gara Quê Hướng ở Nguyễn Hữu Canh, Binh Thanh chưa cho em xin chút đánh giá ạ.