Hạng B2
27/5/16
181
275
63
facebook.com
Theo mình biết nhiều nhà đầu tư ko theo đc tiến độ thanh toán, ko có tiền để góp vì ko kiếm đc ng mua do giá cao và bây giờ có khá nhiều lựa chọn, bên sky center cũng xả hàng ra mấy căn 2pn do nhà đt ko bán đc. Giá rẻ hơn giá cdt luôn.
Mình cũng thấy sale chào ầm ầm, hàng thoát ko kịp mà có bác lên đây còn giả lả hỏi mua, kiểu có ai ra hàng ko, hàng ngon mà hiếm ko ai ra? Hài phết
: ))))))))

Hạng C
9/9/14
929
22.017
93
Sao hôm trước có mấy anh nói con Nova này giá hơn 40 triệu/m2 rồi, mình nghe mà choáng. Có thể cho mình biết các anh được sale chào giá bao nhiêu được không?

Mình thì tin là Nova sẽ xây xong cái dự án này, nên không sợ là không giao được nhà. Tiện ích khu này cũng không có gì phải lo vì xung quanh đó cái gì cũng có: Coop, chợ TSN, công viên, trường cấp 1 và cấp 3, phim thì có CT plaza, cửa hàng tiện ích. Khu thương mại của Garden Gate và The Mansion mà xong thì thiếu gì các shop, restaurant ... Nói chung là không tệ.

Tệ nhất chỉ là không biết bao giờ mới có giấy tờ và kẹt xe khúc Hồ Văn Huê.

• Like
Reactions: hoangquysg
Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Căn hộ chắc chắn sẽ xong. Vấn đề bác nào mua ở thì ok thôi. Nhà đầu tư bán lại giá sẽ khá cao trong khi căn hộ giờ rất nhiều. Ai muốn khu vực sân bay thì vòng rìa ngoài khá nhiều.
Samland airport còn vài căn giá mềm, bình quới còn tồn cũng giá mềm.... vậy ng mua để ở ng ta phải tính từng đồng. Có nhiều lựa chọn mà, tùy thôi.

Hạng B2
16/5/11
237
791
93
Mình cũng thấy sale chào ầm ầm, hàng thoát ko kịp mà có bác lên đây còn giả lả hỏi mua, kiểu có ai ra hàng ko, hàng ngon mà hiếm ko ai ra? Hài phết
: ))))))))
Làm gì có chuyện hàng hiếm, chỉ có anh chidoanh ko muốn mua giá thị trường mà muốn tìm giá rẻ hơn nên hơi vất vả đi tìm tí.
Còn mua đúng giá 74m2 2t6 thì nhiều mà.

Tập Lái
4/10/11
5
9
3
hàng thì không hiếm, nhưng đúng cái mình thích, vừa túi tiền mình thì lại hiếm mới khổ chứ.
nhà cửa thì so vị trí này với vị trí kia cũng khập khiễng, nó do ý thích riêng nữa.
Ví dụ em thích nhà đi bộ ra được cái công viên, xung quanh không có dân cư, nhà phố bao quanh thì Sky Center, Sunny, ... sẽ không được ưu tiên rồi.

• Like
Reactions: leanhnsg
Hạng C
2/5/13
648
445
63
sáng nay đi công viên thấy em Garden Gate đã ghê.
giờ giá tầm bao nhiêu thì được căn 2 phòng ngủ 74 m2 hả các bác?
Xa xa Orchard Garden sắp giao. Quý 1
GG chắc quý 3 vì quy mô nhỏ.
Sau đó Mansion và Parkview lên thì khu này hơi đông.
Sao các Bác ko hỏi cái O Garden sắp xong mua để ở cho nhanh :3dcuoi:

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Căn hộ giờ nhiều thiệt, ăn thua khách hàng thích vị trí nào và túi tiền ra sao. Bên cộng hòa có catio1 gì đó của sacomreal, nghe nói xây cũng tốt, rồi kế bên có carion 3 đang xây thì phải, âu cơ cũng có dự án giá tốt..... nói chung giờ căn hộ nhiều, giá tiền rẻ hơn mà đi xa tý mấy chẳng là vấn đề với ng thu nhập trung bình.