Hạng D
6/12/07
1.353
14.570
113
Bosch em mua 800k mà anh có 300 thì hỉu rồi. Có điều xịn cỡ nào thì cũng 1, 2 năm phải thay.
Bởi vậy em mua 120k/ cặp là xài là được. 2 năm thay cũng hông tiếc.

P.S: xe em 36 tuổi :p

• Like
Reactions: Nguu Ma Vuong
Hạng C
14/7/19
848
31.767
96
Bởi vậy em mua 120k/ cặp là xài là được. 2 năm thay cũng hông tiếc.

P.S: xe em 36 tuổi :p
Mình lấy lần thùng 50cay(giá 42k), về bán 60k/cay, khách khen qá chời.:eek:

Hạng C
7/9/15
697
8.431
93
Kiếng xe a bị nước mưa ăn mòn nên làm bề mặt kiếng lồi lõm, mắt thường ko nhìn thấy đc đâu nhưng đã ko phẳng nữa. A đập bể kiếng rồi đi thay kiếng lái là hết kêu.
A ko muốn khó chịu thì chỉ đi trời nắng thôi, còn mưa thì a đừng đi :D

Kiếng bị ăn mòn cái củ cải
đập bể kiếng cái cc
đi nắng ko đi mưa cái cc

sáng chạy ra chỗ bán, tiệm rất bự đối diện BV đa khoa đồng nai.... hỏi và nhờ em xem giúp....sàn qua sàn lại 1 hồi nó phán..... kiếng anh bị mòn, hàng mới nên nó kêu, em đi ra xem lại hỏi nó mòn chỗ nào chỉ em giúp, nó chỉ ko ra lại nói xe nào cũng bị kêu vậy hết, có thay mới cũng vậy. kêu em chạy vài ngày sẽ hết .... ??? L.O.N ...... em hỏi nó có hàng tốt ko thay dùm, nó bẩu thay vào cũng vậy, nếu ông ko thích tui lấy lại trả tiền - thái độ thiếu chuyên nghiệp , thôi em cảm ơn ra chỗ khác thay Denso - hàng nhật 550K - hết kêu, im ru

.... dismecovid :D

Hạng D
19/10/09
4.759
14.626
113
Tel : 0949999684 .
Em không có duyên bán gạt mưa thì phải .Cách đây mấy năm đặt gần 50 củ tiền lưởi cao su gạt mưa zin của Toyota từ Mỹ về .Bà mịa nó cứ khác khác xe VN mình với lại toàn đồ sản xuất mấy năm .Vứt ve chai.
Thời gian sau thay gạt mưa đền hết cái kính chắn gió . Nguyên thanh cao su rớt xuống không đập nặng lắm mà nó ngay thế nứt kính,cũng chẳng biết nứt sẳn hay sao nữa

Hạng B2
20/2/17
158
4.311
93
36
Kiếng bị ăn mòn cái củ cải
đập bể kiếng cái cc
đi nắng ko đi mưa cái cc

sáng chạy ra chỗ bán, tiệm rất bự đối diện BV đa khoa đồng nai.... hỏi và nhờ em xem giúp....sàn qua sàn lại 1 hồi nó phán..... kiếng anh bị mòn, hàng mới nên nó kêu, em đi ra xem lại hỏi nó mòn chỗ nào chỉ em giúp, nó chỉ ko ra lại nói xe nào cũng bị kêu vậy hết, có thay mới cũng vậy. kêu em chạy vài ngày sẽ hết .... ??? L.O.N ...... em hỏi nó có hàng tốt ko thay dùm, nó bẩu thay vào cũng vậy, nếu ông ko thích tui lấy lại trả tiền - thái độ thiếu chuyên nghiệp , thôi em cảm ơn ra chỗ khác thay Denso - hàng nhật 550K - hết kêu, im ru

.... dismecovid :D
Do a tiếc 250 nên nó mới kêu đó chứ:D đang mưa đó a đi test cho kĩ đi ko về lại chửi tiếp:D

Hạng C
7/9/15
697
8.431
93
Do a tiếc 250 nên nó mới kêu đó chứ:D đang mưa đó a đi test cho kĩ đi ko về lại chửi tiếp:D
mới test dưới mua đó

em kêu nó thay cái khác tốt hơn em trả tiền chứ có kêu nó đền đâu

• Like
Reactions: thang2393