Hạng B2
4/4/07
301
2
16
53
RE: gạt nước innova

Đến cả gạt nước cũng mất nữa sao!!!! chắc là loạn rồi .em dzọt đi giữ gạt nước thôi.

Tập Lái
22/2/07
6
0
0

Sau khi tham khảo ý kiến các Bác em đã vào Toy Tân Cảng thay rồi, hết 2,84tr cho dù hỏi ở chợ Dân sinh Q1 chỉ có 1tr. Nhưng sau khi thay xong cũng bị tình trạng như Bác Smart là gạt không xuống hết như cặp cũ, nhìn xấu lắm!, tuy nhiên lại có lợi là ngồi trong xe lúc nào cũng nhìn thấy rõ nên mất là em phát hiện ngay.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Trích đoạn: smart_cowboy2610

em bị cướp mấy tháng trước,ra mua cái mớii,về lấy con ốc gắn vào nó cứ nhếch lên nhìn xấu kinh:mad:
Bác thử điều chỉnh ở cái khớp răng (lúc chưa xiết ốc) xem

Hạng B2
2/8/07
460
8
18

vậy hình như nó lên giá ùi. hùi trước có tầm 2.6 2.7 thì fải
xe em cũng bị mất 1 lần, gắn vô như cũ bình thường lại chứ hem có bị chếch lên. chắc do thằng bẻ trộm cao tay:D

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em

Trích đoạn: PVT

Trích đoạn: smart_cowboy2610

em bị cướp mấy tháng trước,ra mua cái mớii,về lấy con ốc gắn vào nó cứ nhếch lên nhìn xấu kinh:mad:
Bác thử điều chỉnh ở cái khớp răng (lúc chưa xiết ốc) xem
dạ để em thử đã[&:]

Tập Lái
12/2/08
19
0
1

the thuong IN minh hay bi bon cap vat lay cai gi nhat vay cac pac,,,em cung moi tau duoc 1 chiec IN 2007, chua xong pha nen cung khong ranh may cai nay...cac pac lau nam chay IN chi giao dum de em de cao canh giac chu k thi mat vai chai vu nay xot qua...

Trích đoạn: PVT

Theo em mua đâu cũng được miễn là mới toanh. Em cũng đã bị bây giờ làm cái nẹp vào tụi ch* nhìn thấy là phát chán rồi

Em cũng đồng ý với ý kiến này. Mua mới, mua ở chỗ nào cũng được, chứ mua cũ thì có khả năng mua lại cái của mình.