Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Xem ảnh thì đẹp đó, chưa biết thực tế có khác với trong ảnh hay không, và còn chờ thời gian khẳng định chất lượng, độ bền và tuổi thọ nữa.

Hạng B2
2/10/15
303
444
63
51
Chắc cở 5-10 phiên bản nữa thì có cơ hội thành xe sang

Hạng D
29/3/16
1.996
2.642
113
46
xe đẹp toàn diện. Giá 2 tỏi ở VN thì còn đẹp hơn :D

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Cách đây 10 năm Samsung chẳng là cái đinh gì so với Nokia. Thậm chí em còn hứa với lòng và nói cho mọi người biết là: ko bao giờ em xài điện thoại Samsung và chỉ xài điện thoại Nokia. Còn bây giờ thì em hứa với lòng là ko bao giờ xài điện thoại Nokia và chỉ xài điện thoại Samsung. Lí do là Nokia ko thay đổi để theo kịp thời đại và xu hướng của thế giới. Trong khi thế giới đang chuyển dần sang sử dụng điện thoại thông minh với màn hình cảm ứng thì Nokia vẫn loay hoay với điện thoại phím cơ. Đến lúc Nokia bắt đầu thay đổi thì mọi chuyện đã quá muộn. Còn Samsung thì rất nhạy với vấn đề này nên mới tạo ra những chiếc điện thoại rất đẹp và dễ sử dụng vô cùng (theo quan điểm của em - đã từng xài qua 3 model Galaxy của Samsung từ 2011 đến nay) và giờ đang là hãng điện tử lớn nhất thế giới. Và em thấy Hyundai đang đi theo hướng của Samsung đã từng đi. Em tin là Hyundai sẽ thành công như Samsung bất chấp những kẻ ko biết gì luôn dìm xe Hàn cho thỏa mãn cái sự "ghét cay ghét đắng" vì sự đi lên của xe Hàn.
Thân chào! :)

Hạng D
9/2/15
1.164
458
63
40
Sài Gòn
Vãi macalang y chang Audi, đèn trước giống thằng mustang, thân xe na ná như LS, đèn hậu same same Maybach với mẹc, đuôi sau thì na ná series 7 đời cũ,logo thì nhái Bentley :))​
đúng là mấy a hàn xẻng copy là giỏi​

Haha, vãi cả copy. Bác xem thử coi bao nhiêu hãng xe lớn có logo giống Bentley nhé. Nếu làm giống mà không ai kiện thì không thể gọi là copy được. Mà các hãng xe thời nay làm các chi tiết xe na ná nhau là bình thường.
Chứ ko giống như mấy hãng xe china giống từ đầu đến đuôi ma vẫn éo kiện được mới đau.

Hạng B2
16/4/09
181
155
43
xe đẹp quá, khoái cái đồng hồ dạng classic.... Nhưng để vươn đến thương hiệu đẳng cap như các đối thủ thì Genesis còn đường dài để đi!

Hạng B2
6/5/16
324
192
43
44
Nếu giá dưới 2 tỉ thì may ra G90 mới bán được ở thị trường Việt Nam

Hạng B2
4/10/15
426
207
43
36
Nhìn ngang giống BMW, nhìn sau giống Mercedes nhất là cái đèn hậu, nhìn đầu giống Audi nhất là lưới tản nhiệt, nội thất thì gom gom mỗi hãng một ít.

Hạng B1
10/4/16
51
24
8
31
Haha, vãi cả copy. Bác xem thử coi bao nhiêu hãng xe lớn có logo giống Bentley nhé. Nếu làm giống mà không ai kiện thì không thể gọi là copy được. Mà các hãng xe thời nay làm các chi tiết xe na ná nhau là bình thường.
Chứ ko giống như mấy hãng xe china giống từ đầu đến đuôi ma vẫn éo kiện được mới đau.
Bác nói vậy đâu đúng..mấy cái thiết kế nhiều cái đâu có đăng kí bản quyền được..ví dụ như xe nó xài bánh 18 xe kia cũng có thể xài bánh 18 thôi..công nghệ này nọ ăn cắp thì còn kiện được chứ bác