Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
liệu anh Công có phân phối Genesis ở VN không các bác?
Em nghĩ là chắc chắn có , mấy anh hãng xe cũng phái điệp viên lên các diễn đàn xe hơi lớn mỗi ngày , thấy bàn luận nhiều là nhập liền ... Giống mẫu Creta đó , vừa ra mắt ở Ấn Độ , VN bàn liền và xe nhập về ngay :D

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Đẹp đó chớ. Phần thân xe kéo dài viền kính với độ dốc của trụ C y chang RR

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
45
Biên Hoà, Đồng Nai
Rất buồn cho rất nhiều bác đầu tôm. Cứ bảo thủ với đầu óc ấu trĩ về xe Hàn về mẫu mã và thương hiệu mà bỏ qua nhiều tiện dụng ,giá cả và công nghệ mà hãng đang Phục vụ người tiêu dùng .Cứ mở miệng là chê. Mà ko biết nhìn lại bản thân mình .
em đồng ý với bác nhưng xe Hàn không nên chọn làm phân khúc cao cấp vì khó cạnh tranh nỗi các thương hiệu cao cấp. Ngoài ra đã là cao cấp thì danh cho giới nhà giàu, mà nhà giàu thì họ sử dụng cái xe cao cấp ngoài hưởng thụ còn xem như là vật trang trí cho họ khi họ đi đến đâu. Thật khó để người giàu chọn 1 cái xe cao cấp của Huyndai, đó là sự thật, khi có tiền họ sẽ chọn Mes, audi, BMW, LEXUS,...dù biết công nghệ của Huyndai hướng đến phục vụ con người thay vì chọn khách hàng mục tiêu là giới siêu giàu thì chọn trung bình khá hoặc khá thì Huyndai sẽ thành công hơn. Ngay cả em cũng đang đi MAZDA CX5 nhưng lúc đi mua chạy các xe trong cùng phân khúc thích nhất em Huyndai TUCON 2015 nhưng rồi suy nghỉ thấy tỉ lệ chọn mua xe trên 1 tỷ có đến 70% sẽ chọn xe Nhật hơn chọn xe Hàn. Cuối cùng em cũng chọn MAZDA dù thích trang bị, hình dáng bên ngoài của Huyndai TUCON 2015 vì 2 chiếc không chênh lệch giá nhiều khoảng 50 triệu. Nhưng nếu TUCON 2015 mà đưa giá bán ít hơn xe Nhật khoảng 150-200 triệu thì em lại sẽ chọn Huyndai ngay không cần suy nghỉ. Chúc Huyndai sẽ thành công trong tương lai đối với người VN. Chào thân ái.

Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
em đồng ý với bác nhưng xe Hàn không nên chọn làm phân khúc cao cấp vì khó cạnh tranh nỗi các thương hiệu cao cấp. Ngoài ra đã là cao cấp thì danh cho giới nhà giàu, mà nhà giàu thì họ sử dụng cái xe cao cấp ngoài hưởng thụ còn xem như là vật trang trí cho họ khi họ đi đến đâu. Thật khó để người giàu chọn 1 cái xe cao cấp của Huyndai, đó là sự thật, khi có tiền họ sẽ chọn Mes, audi, BMW, LEXUS,...dù biết công nghệ của Huyndai hướng đến phục vụ con người thay vì chọn khách hàng mục tiêu là giới siêu giàu thì chọn trung bình khá hoặc khá thì Huyndai sẽ thành công hơn. Ngay cả em cũng đang đi MAZDA CX5 nhưng lúc đi mua chạy các xe trong cùng phân khúc thích nhất em Huyndai TUCON 2015 nhưng rồi suy nghỉ thấy tỉ lệ chọn mua xe trên 1 tỷ có đến 70% sẽ chọn xe Nhật hơn chọn xe Hàn. Cuối cùng em cũng chọn MAZDA dù thích trang bị, hình dáng bên ngoài của Huyndai TUCON 2015 vì 2 chiếc không chênh lệch giá nhiều khoảng 50 triệu. Nhưng nếu TUCON 2015 mà đưa giá bán ít hơn xe Nhật khoảng 150-200 triệu thì em lại sẽ chọn Huyndai ngay không cần suy nghỉ. Chúc Huyndai sẽ thành công trong tương lai đối với người VN. Chào thân ái.
Không có gan sao làm giàu bác chứ mấy thập niên trước có ai dám nghĩ Toyota khai sinh xe sang Lexus thành công ko?Tương lai ko biết trước được điều gì nha bác.

• Like
Reactions: sontung
Hạng B2
12/8/11
186
130
43
thảm họa của xe thập cẩm, ngoại thất thì copy mẫu Audi, Mustang, BMW, nội thất lại tiếp tục copy Merc, BMW series 7... trời ơi, đúng là xe Hàn Xẻng... vãi thiệt...

A dua a tòng cũng nên hiểu biết tí đi bác.

• Like
Reactions: virgo