Tập Lái
13/5/07
6
0
0
RE: Gezt 1.6!

Nếu em không nhầm thì Gezt là 1.4 máy xăng, co 2 loại số tự động và số tay.
Hyundai đã ra Gezt 1.3 máy dầu nhưng chưa nhập vào VN.

Hạng B2
8/11/06
243
8
18
HCM

Máy xăng 1.4 không nhập nữa bác ơi. Bây giờ đại lý nó nhập 1.6. Nếu đặt cọc thì tháng 10 xe về. Nhưng xong thuế má mà 24k thì chát quá...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

Trích đoạn: quangtin

Giá chát vậy thôi làm em Kia Morning AT cũng nhỏ gọn, hợp với nhu cầu của bác, options ngon lành.
một phiếu cho morning

Tập Lái
24/7/07
16
0
0
www.vnexpress.net

Các Pác cho em hỏi Ở đâu nhận đặt gezt 1.6 rùi ạ. Nay em hỏi mấy đại lý hyundai ỏ HN họ chưa nhận.
Thanks

Hạng B2
19/1/07
211
1
18

Các bác đang nói về Getz nhưng cho em xía vào vụ Morning tí, hôm qua em ghé qua salon ở Vũng Tàu hỏi thăm em Picanto, nó hét em chẵn 20K, bớt cho mấy đồng châm nhớt với rửa xe thôi, giá đã ra đến biển số, không có CD hay catset gì cả, số AT. Em chả biết giá đó có fair không vì cũng chưa có xe bao giờ.
Các bác cho em tư vấn thêm tí, em cao 1,77, vợ em cao 160, ngồi con này có ổn không nhỉ ? nhìn kiểu dáng của nó em cũng kết lắm.

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83

Bác xem xe ở Salon BN phải không? hôm trước em cũng ghé xem xe ở đó, chỉ còn 1 chiếc màu xanh ngọc, sên nói là anh mua đi xe này hết rồi, em chỉ còn đúng 1 chiếc, k mua kẻo tiếc đấy hehehe, mình nói là hết thì lên SG mua, sên câm như hến...:D

Trích đoạn: toancoi

Các bác đang nói về Getz nhưng cho em xía vào vụ Morning tí, hôm qua em ghé qua salon ở Vũng Tàu hỏi thăm em Picanto, nó hét em chẵn 20K, bớt cho mấy đồng châm nhớt với rửa xe thôi, giá đã ra đến biển số, không có CD hay catset gì cả, số AT. Em chả biết giá đó có fair không vì cũng chưa có xe bao giờ.
Các bác cho em tư vấn thêm tí, em cao 1,77, vợ em cao 160, ngồi con này có ổn không nhỉ ? nhìn kiểu dáng của nó em cũng kết lắm.

Tập Lái
5/9/07
5
0
0

các bác cho em hỏi, con huyndai này máy móc có tốt không nhỉ. em nghe thằng thợ nó bảo là Getz AT chạy tốn xăng lắm,

Hạng B2
3/8/06
443
0
16
49
Hà nội

Con Gezt này tốn xăng hơn LAC, chấm bé hơn !Nếu sử dụng cái nút điều tốc dưới cần số mà ủi thì sướng lém.:D Nếu vài đô la là chuyện nhỏ thì bác mua cho vợ cả là hợp lý!!;)