Hạng C
23/7/13
505
12.344
93
Trời, sao phải làm vậy chi cho cực anh, bé lớn ngồi 1 bên, bé nhỏ ngồi 1 bên, vợ a lên ngồi ghế phụ với a chứ, tập thói quen đó đi
Bé lớn nhà em chưa đủ tuổi để ngồi hàng ghế phía trên :), bé nhỏ thì mới 1 tháng tuổi cứ 1 tiếng là bú mẹ và thay tã anh ơi

Hạng C
8/1/07
650
4.748
93
Bé lớn nhà em chưa đủ tuổi để ngồi hàng ghế phía trên :)
Vãi anh, hàng ghế sau dành cho 2 bé, vợ chồng a ngồi hàng ghế trước. Con em từ bé đến giờ 1 đứa 4 1 đứa 8 vẫn ngồi như vậy, ngồi từ ngày đẻ ra ở bv đến bây giờ

Hạng C
5/1/16
589
1.662
113
27
Bé nhỏ nhà em mới đầy tháng nên vợ em phải chui xuống băng sau ngồi vô cái chỗ đặt gấu bông, cứng ngắt :D
Vậy đưa ra giữa và đặt kiểu này chứ a
Ghế ngồi ô tô cho em bé?

Ghế ngồi ô tô cho em bé?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
23/7/13
505
12.344
93
Vãi anh, hàng ghế sau dành cho 2 bé, vợ chồng a ngồi hàng ghế trước. Con em từ bé đến giờ 1 đứa 4 1 đứa 8 vẫn ngồi như vậy, ngồi từ ngày đẻ ra ở bv đến bây giờ
:D, em hiểu ý anh. Đứa nhỏ tầm vài tháng nữa thì vợ chồng em cũng để nó ngồi 1 mình ở băng dưới. Hiện giờ nhà em hay di chuyển xa, mỗi lần đi 1-2 tiếng nên trong suốt chuyến đi nếu đứa nhỏ khóc, giật mình, đòi ăn hoặc thay tã thì cần mẹ ở kế bên liền. Thanks anh đã góp ý :D

• Like
Reactions: Mashimaro27
Hạng C
8/1/07
650
4.748
93
:D, em hiểu ý anh. Đứa nhỏ tầm vài tháng nữa thì vợ chồng em cũng để nó ngồi 1 mình ở băng dưới. Hiện giờ nhà em hay di chuyển xa, mỗi lần đi 1-2 tiếng nên trong suốt chuyến đi nếu đứa nhỏ khóc, giật mình, đòi ăn hoặc thay tã thì cần mẹ ở kế bên liền. Thanks anh đã góp ý :D
Mình cũng hay đi xa, mà mỗi lần đi nó đều nằm ngủ trên ghế nên đến nơi nó mới dậy, phẻ :))