Tập Lái
11/4/24
3
0
1
26
Dưới đây, Anh chị có thể nhìn thấy sự khác biệt giữa 2 tấm ảnh ghế da ô tô - Trước và sau khi phục hồi phải không nào ?

Ghế ô tô bẩn cực nặng, bạc màu - Phải làm sao ?

Có rất nhiều lý do khiến ghế của các xế iu của chúng ta bị xuống cấp như thế và có rất nhiều anh chị chọn tự vệ sinh tại nhà. Tuy nhiên, theo những nghiên cứu và tìm hiểu của em thì mọi người phải hiểu về chất liệu của mỗi bộ phận nội thất chứ nếu không có kiến thức về vệ sinh nội thất sẽ khiến ô tô của chúng ta ngày càng tệ hơn. Xe em từ khi bị xuống cấp như vậy thì em loay hoay rất nhiều để có thể tìm ra đơn vị phục hồi nội thất giá cả ổn, chất lượng tốt so với giá tiền và đặc biệt là phải bảo hành cho em vì em rất sợ gặp phải các nơi không có tâm.

Cuối cùng thì bên Renni này cũng đáp ứng đủ các tiêu chí đề ra từ đầu của em và thật bất ngờ khi nhận lại xe, ghế của em được bên này phục hồi như mới lên đến hơn 90%.
Các anh chị ai đang bị tình trạng như em thì hãy tìm nơi uy tín để phục hồi như bên đây để xe mình an toàn nha anh chị ơi. Em rất highly recommended cho các anh chị Renni này, giá cả rất ổn và kỹ thuật viên có tay nghề cao, uy tín. Nay em lên đây chia sẻ cho cộng đồng ô tô tham khảo để mọi người giữ gìn xế iu của mình thật tốt.
Cám ơn các anh chị đã đọc bài chia sẻ của em.

Attachments