Hạng C
28/7/10
683
1
0
38
Theo em được biết thì cái trục dẫn động cầu sau nằm ngay giữa hàng ghế sau. Nên khi can thiệp vào hàng ghế sau nếu thợ không lành nghề dễ ảnh hưởng đến trục dẫn động cầu sau lắm các bác.

Hạng B2
14/3/08
135
3
18
theo em thì em đặt thêm cái baga trên nóc, rồi ra nhà vui sắm bộ salon, thế là thêm vô tư.

Hạng B1
8/5/07
55
0
18
48
Kien nói:
theo em thì em đặt thêm cái baga trên nóc, rồi ra nhà vui sắm bộ salon, thế là thêm vô tư.

Bác cứ đùa em 
, thay đổi hàng ghế sau thành 3 chổ xuất phát twf nhu cầu thực tế, nhiều bác đi X6 cũng muốn chẳng cứ gì em!

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Nhuong Lam nói:
Theo em được biết thì cái trục dẫn động cầu sau nằm ngay giữa hàng ghế sau. Nên khi can thiệp vào hàng ghế sau nếu thợ không lành nghề dễ ảnh hưởng đến trục dẫn động cầu sau lắm các bác.
Dễ làm lắm bác ơi . Thế maà bác không biết áh ??? Xem bên dưới nhé

nhaque2007 nói:
Kien nói:

Bác cứ đùa em 
, thay đổi hàng ghế sau thành 3 chổ xuất phát twf nhu cầu thực tế, nhiều bác đi X6 cũng muốn chẳng cứ gì em!
Cái xe da98ng ký có 4 chỗ, bác chủ cứ lăn tăn 5 chỗ làm gì cho mệt vậy cà ???
Gặp mấy chú xxx lại tốn lúa + tóc rụng thêm 1 mớ làm giề nhể ???

Bác chủ cứ tháo phéng cái bộ ghé ra, cất vào kho cho còn zin.
Ghé mua cái băng ghế gỗ chỗ bà bán chè chén đầu ngõ, gác lên là xong .
Xoang hơn thì chơi cái sofa Nhà Xinh .... ngồi nằm tá lả cả dàn .... óach như li mô din ấy chứ .

Tập Lái
13/4/20
1
0
0
26
cám ơn bác Mìn, em đã đặt may một cái gối bằng da vừa khít chỗ để cốc giữa hai chỗ ngồi đằng sau!
Bác làm lại như nào vậy ạ.có thể cho mình xem ảnh được không.cũng đang có ý định làm thêm vì nhà mình cũng cần chỗ đó

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Nhu cầu của bác chủ là bình thường, có gì mà phải ngạc nhiên như một số bác. Có thể do nhà đông người. Như nhà tôi chẳng hạn, 5 người, nên mấy chiếc như Porsche Panamera, Maybach. . . luôn nằm ngoài danh sách (chủ yếu không đủ tiền )