Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Biệt cái con khỉ khô... DT có 7x m2 mà gọi là biệt thự
Cơ mà bác trích cái còm viết về mấy thèng tây bon chen lướt sóng bđs, bác muốn chém biệt gì thì phải đọc cho kỷ rồi muốn chém thế nào thì cứ việc chém.
Chứ cái kiểu lày gọi nà:
Nhổ râu cha nọ, cắm cằm bà kía.
he he he....

Tập Lái
13/2/06
32
53
23
Cơ mà bác trích cái còm viết về mấy thèng tây bon chen lướt sóng bđs, bác muốn chém biệt gì thì phải đọc cho kỷ rồi muốn chém thế nào thì cứ việc chém.
Chứ cái kiểu lày gọi nà:
Nhổ râu cha nọ, cắm cằm bà kía.
he he he....
Sodi bác phèo, em quớt lộn :D

• Like
Reactions: pheo@
Tập Lái
31/1/15
0
370
48
45
mới đọc thấy rớt còn 6900đ/cổ :
Để có những khoản vay nêu trên, Hoàng Anh Gia Lai đã phải thế chấp một số tài sản có giá trị như 5 triệu cổ phiếu của Chủ tịch HĐQT, khô bã đậu nành, đàn bò trị giá 47 triệu USD và đặc biệt là khu liên hợp Học viện bóng đá HAGL Arsenal JMG. Được biết, khu liên hợp Học viện bóng đá HAGL được thế chấp vay khoản tiền hơn 603 tỷ đồng với lãi suất từ 5,05 đến 10,5%.
TSĐB thật ảo diệu
5 HA ĐẤT XA TÍT VỚI MẤY chục ngôi nhà mà vay dc 603 tỷ -> chắc báo nhầm chứ NH ko ngu

Hạng B2
27/6/13
258
1.985
93
5 HA ĐẤT XA TÍT VỚI MẤY chục ngôi nhà mà vay dc 603 tỷ -> chắc báo nhầm chứ NH ko ngu
báo ko nhầm, NH cũng ko ngu, ngược lại nghiệp vụ của nhân viên NH phải cực kì giỏi mới cho vay dc mấy khoản như vậy

Hạng B2
2/3/15
212
126
43
43
Có không mấy bác.
hay chỉ là bơm...

tây mà nhào dzô bon chen lướt lát mơi mốt nó bùm coi mới vui nà.
http://cafef.vn/thay-dan-viet-hot-b...-cung-nhao-nhao-lao-vao-20160428093044672.chn

Em nghĩ chắc kng bơm đâu bác, bá để ý đi, báo nói là Tây toàn chọn mấy dự án có không gian xanh, trung tâm để mua hoặc thuê vì nó chú ý cái khoản này nhất. Thành ra như vậy nên thằng Vinhomes toàn xây trung tâm để bán, và cũng nhắm là bán cho Tây đó thôi.

Tập Lái
29/12/15
1
377
88
Dự án nhà cao tầng tại Hà Nội bắt buộc phải xây 3 tầng hầm
Cập nhật : 09:46 | 18/05/2016

Ngày 17/3/2016 vừa qua, Thường trực Thành ủy Hà Nội đã họp về một số nhiệm vụ trọng tâm của UBND Tp Hà Nội trong thời gian tới. Sau khi nghe các báo cáo và các ý kiến thảo luận, cuối tháng 3/2016 Thành Ủy Hà Nội đã ra thông báo kết luận của Thường trực Thành ủy:

Trong đó, đáng chú ý có nhiệm vụ liên quan đến việc chỉ đạo các sở liên quan và các chủ đầu tư xây dựng công trình, khu đô thị, trung tâm thương mại:
“[BCOLOR=#ffcc00]Trong thiết kế và xây dựng phải bố trí thêm diện tích tầng hầm để xe, tối thiểu 03 tầng hầm, vừa đảm bảo xe của cư dân và bảo đảm xe của Thành phố.[/BCOLOR]” Thông báo kết luận của Thành ủy Hà Nội nêu rõ.

http://m.vietnamnet.vn/vn/bat-dong-...-tai-ha-noi-bat-buoc-phai-xay-3-tang-ham.html

khi nào đến lượt SG các bác nhỉ ?

Tập Lái
28/10/15
33
278
53
50
Sao mấy bác ấy cứ quy định mập mờ, ỏm tờ thế? Chắc phải là bao nhiêu tầng hay diện tích tích sử dụng tối thiểu là bao nhiêu chứ nhỉ?

Status
Không mở trả lời sau này.