Hạng B1
26/10/06
83
0
0
RE: Giá Camry 2007 made in VN

Các bác có thể xem thêm :

http://vnexpress.net/Vietnam/Oto-Xe-may/2006/12/3B9F102E/

Cứ nghe theo phóng viên thì xe nào cũng nên mua hết

Tập Lái
24/11/06
3
0
0

Em định dắt con Mer E200 về , nhưng mấy hôm nay thấy thông tin về con cam 2.4g đã quá, không biết nên đổi không mấy bác chỉ hộ em với.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Sau khi cân nhắc nhiều khía cạnh : tài chánh lẫn sở thích , nhu cầu , kiể dáng ... , sáng nay em đã cháinh thức bàn Hđ với đại lý nhưng thật lạ , tất cả các đại lý quanh vùng em đều hết xe từ 2.4 đến 3.5 . Muốn có phải đợi qua tháng 1 là nhanh nhất , có nơi qua tháng 3 lận . Kỳ lạ thật , không biết dây chuyền của To mỗi tháng ráp được bao nhiêu chiếc . Tắp qua đại lý H ở Tân cảng còn 1 chiếc 3.5 chờ đi xét xe , em ké được 1 chút , phải nói là nội tiếng máy đã nghe rất sướng tai , trong phòng kín như showroom mà nghe êm ru , nhiều tiện nghi tiên tiến , cách âm quá tốt , thật sự là ngồi nói chuyện trong cabine hoản toàn o nghe tiếng máy , nội thất rộng rãi , ghế da mềm tay rất sướng . Đó chỉ là vài cãm nhận về trang thiết bị , khi nào có dịp test khả năng vận hành ,e m sẽ cho cãm nhận sau ...:)

Hạng B2
27/11/06
326
19
18
ho chi minh

Sau khi cân nhắc nhiều khía cạnh : tài chánh lẫn sở thích , nhu cầu , kiể dáng ... , sáng nay em đã cháinh thức bàn Hđ với đại lý nhưng thật lạ , tất cả các đại lý quanh vùng em đều hết xe từ 2.4 đến 3.5 . Muốn có phải đợi qua tháng 1 là nhanh nhất , có nơi qua tháng 3 lận . Kỳ lạ thật , không biết dây chuyền của To mỗi tháng ráp được bao nhiêu chiếc . Tắp qua đại lý H ở Tân cảng còn 1 chiếc 3.5 chờ đi xét xe , em ké được 1 chút , phải nói là nội tiếng máy đã nghe rất sướng tai , trong phòng kín như showroom mà nghe êm ru , nhiều tiện nghi tiên tiến , cách âm quá tốt , thật sự là ngồi nói chuyện trong cabine hoản toàn o nghe tiếng máy , nội thất rộng rãi , ghế da mềm tay rất sướng . Đó chỉ là vài cãm nhận về trang thiết bị , khi nào có dịp test khả năng vận hành ,e m sẽ cho cãm nhận sau ...
nó cố tình làm chậm vậy để tôn vinh thương hiệu xe cùa nó đấy,làm mình nghĩ xe của toy đắt hàng mua thì phải đặt hàng 2tháng trước cơ đấy,chiêu câu khách đấy mà

Hạng D
12/10/04
3.223
479
98

Chiều qua e ghé To ở cuối đường Lê Duẩn cũng vậy, ko còn chiếc nào, mãi sau có 1 em 2.4 về & a sales bảo fải đặt trước 1 tháng mới có xe [8|], giá ko giảm đúng 50.6k & ko khuyến mãi trước bạ luôn. Đúng là nhu cầu tăng cao thật :)

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

@Ma đen : Hôm qua em cũng ghé chổ đó bữa sáng thì còn 1 em 2.4 màu đồng , sale nói em ký Hđ liền thì lấy ngay chiếc này , còn khg thì chút nữa cũng có người khác lấy . Em tưởng nó hù ai nhè chiều bác ra hết xe thật . [8D] . Quái lạ , 1 chiếc xe gần 60$ mà phải tranh nhau mua như vớt hàng sida ven đường ấy :mad:

Hạng B2
2/1/06
312
0
0

các bác đã thấy tài của TO chưa bóp lòi cà người tiêu dùng mà vẫn không có xe để bán
Trích đoạn: adco

@Ma đen : Hôm qua em cũng ghé chổ đó bữa sáng thì còn 1 em 2.4 màu đồng , sale nói em ký Hđ liền thì lấy ngay chiếc này , còn khg thì chút nữa cũng có người khác lấy . Em tưởng nó hù ai nhè chiều bác ra hết xe thật . [8D] . Quái lạ , 1 chiếc xe gần 60$ mà phải tranh nhau mua như vớt hàng sida ven đường ấy :mad:

Hạng B1
26/10/06
83
0
0

các bá cho em hỏi mua xe ở salon rẻ hay ở showrom rẻ hả các bác

Bác hỏi xe nào ? Camry nội bây giờ muốn đặt mua tại sâu rum, giá không bớt đồng nào nhưng phải đợi đến tháng 1 (2.4) tháng 2 (3.5) mới có.

Camry ngoại thì salon tư nhân mới có thôi, thấy trung bày đầy, có lẽ giao xe liền. Giá cả thì tùy chỗ và tùy khả năng đàm phán của người mua. Nghe nói 2.4 khoảng 58K, nhưng trên hóa đơn xuất ra chỉ ghi khỏang 30-40K (có lẽ để né thuế)