Hạng B2
26/8/05
423
729
93
Có đứa em muốn lấy chiếc Camry 2.4 LD nên muốn hỏi các bác xem bây giờ giá cả bao nhiêu với tình hình khuyến mãi? Nên mua bây giờ hay để tháng sau vậy các bác ?

Thx

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Cho dù bác ở SG hay HN , hãy làm theo cách của .... vợ em . Gọi điện cho tất cả các đại lý của To và lấy báo giá . Trong cái giá đó có phần của sale . Cứ công khai nói cho em A biết cái giá mà em B cho rẽ hơn nhiều để bọn họ tự cạnh tranh với nhau. Cuối cùng em sale nào chịu ăn ít nhất thì mình sẽ lấy xe của em đó .
Tình hình là các đại lý hiện nay đều có sẵn 1 em 2.4 nên bác cứ tha hồ mà chọn .
Còn khi nào mua xe ? Theo vnexpress thì cuối năm tình hình có vẽ ấm hơn các tháng rồi tuy khg nhiều . Đã đủ đạn thì bác cứ pắn chứ kìm hãm chi cái sự sung sướng bác

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com
Nghe giang hồ đồn đại thì sắp tới có "bão giảm giá" xe hơi. Tuy nhiên thực hư thế nào thì khó biết vì nghịch lý ở VN là cái gì thế giới giảm giá thì VN tăng giá và cuối năm là thời gian dòng tiền thu về từ các DN tăng lên, nhu cầu mua sắm xe đi Tết cũng theo đó tăng lên. Thuế cứ tăng và xe thì ta cứ mua. Chả ảnh hưởng gì cả. Càng tăng thuế & tăng giá thì xe càng bán chạy.

Bạn cứ mạnh dạn mua xe đi. Mua xe để phục vụ bản thân thì có gì phải lăn tăn.

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
Giá ở các showroom không khác nhau đâu , chỉ có cạnh tranh nhau bằng cách cho thêm vài món : thảm sàn , áo trùm... Bác nên chọn showroom nào tiện cho mình nhất : gần nhà , hậu mãi tốt mà mua. Còn hơn vì 1,2 món quà tặng mà mua xe xong rồi đi bảo trì , bảo hành xa múc mùa.

Hạng D
5/4/07
1.793
385
83
Mua luôn đi bác, không nên hoãn cái sự sung sướng lại, giá xem giảm mà xxx tăng thuế lên thì cũng bằng âm. Trừ phi VAMA gây sức ép lên chính phủ nhằm kích cầu tiêu dùng

Hạng B2
30/7/07
104
2
0
www.otosaigon.com
Có đủ tiền để "cướvowej 2" thì làm luôn đi. Hoãn cái sự sung sướng ấy lại làm gì. Trên OS còn rất nhiều anh em đang lái 2 bánh đây này .

Tập Lái
18/3/08
26
1
3
Địa Ngục
các bác nào đã mua em cam Ld 2.4 rồi có thể cho em biết các chí phí tổn thất được ko ạ>để em còn về xin tiền ông già,hehe