Thảo Luật Chung Giá căn hộ Imperia, Estella

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
29/6/13
316
832
93
Cậu mợ nào sales bên 2 toà nhà này cho em xin cái bảng giá chi tiết và lịch trả góp, dự là cuối tuần sẽ tham quan trực tiếp.

Hạng B2
29/6/13
316
832
93
Cám ơn bác @lovesaigon nhìu nha. Để đi xem coi thế nào.

Hạng C
6/4/13
878
308
63
lovesaigon nói:
Àh, giá đó đã bao gồm chiết khấu, tặng nội thất rồi nha anh. Mà thật chất mấy cái vụ chiết khấu hay tặng nội thất thật là tào lao lắm, ghi ra thêm cho vui chứ giá đâu vào đó hết rồi.

Giống như anh bán căn nhà 2 tỷ anh nói là tặng thêm một số tiết kiệm trị giá 200 triệu + toàn bộ nội thất nhà anh đang ở..... Nhưng thật chất giá nhà anh chừng 1.7 tỷ giờ anh tăng lên 2 tỷ kèm theo mấy cái kia. Hehe
Bà xã ở nhà về lâu lâu nói: Anh ơi đồ "Nem chả" gì đó hôm nay có chương trình giảm giá 50% luôn đó! Rồi ôi thôi đủ thứ đồ "không bao giờ biết giá trị thực" cứ lượn lờ trước mắt "bả"! Giải thích muốn lẹo cả lưỡi cũng đành chịu thua! Giờ tất cả đều được nâng lên thành "nghệ thuật bán hàng cả"! Nếu không thì đâu có ngành Maketing! Hehe!!!.
Có cái em cần giảm 50% mà nó không giảm là Sữa xăng và gas!!!:D
Mà em không hiểu sao-có mấy người bên công ty xây dựng nổi tiếng hỏi họ họ cũng bảo chi phí maximum phần xây dựng (suất đầu tư)cho những chung cư cao cấp (thực sự)(kể cả hầm+cảnh quan+M&E-mọi thứ) rơi vào 9-12tr/m2(em nói hơi kê lên chút chứ rơi vào 10tr)!!! Vậy cao thủ nào phân tích giùm tại sao giá nó cao dữ vậy? (Đương nhiên em thiếu lúa nên không biết cách xài hàng hiệu (các bác sành điệu bỏ qua)-chỉ muốn phân tách ra rõ ràng để chấp nhận thôi-ví dụ giá trị thực là 20tr cái hiệu là 10tr OK đủ lúa chơi-không rút)! Hehe!!! Mà đúng là có cái hàng hiệu thì nó phải là như vây-không có "tại sao"!!! Hehe!!!.
Ghi chú: Dạo này quá nhiều dự ớn cao cấp "ma" và lôm côm! Nó cũng phần nào góp làm cho những chung cư cao cấp thực sự không xuống giá!!!. Đó cũng là "phần thưởng" cho những chủ đầu tư uy tín vậy?

Hạng B2
18/6/11
231
192
43
Germany
Bác loveSG chuyển sang làm sale luôn đi bác. Em nghi rồi bác Luong12g lại mua nhà trước bác bi giờ.

Tập Lái
24/5/13
31
1
0
24
Tài chính hiện tại của Bác khoảng nhiêu để mọi người tính dùm cho.
Hiện tại Bác muốn mua Estella hay imperia thì cần hơi nhiều đó Bác.
Còn thanh toán kiểu 10%, 30% nhận nhà thì giá hơi rát đó bác, tầm 4 tỏi trở lên:)

Tập Lái
18/6/13
39
0
0
imperial còn toan can 131m2 trở lên . cần e gui nguyen cai bảng giá cho bác nè.

Hạng B2
29/6/13
316
832
93
Em chinh thu tu bo giac mo estella va imperia nha cac bac. Em dang ngam cac can ho Metro vs Tropic vs An khang. Ko dc gi em bay ve Q9 voi dat nen. Thanks cac bac da tu van nha. Khi nao mua dc se chia se voi cac bac.

Status
Không mở trả lời sau này.