Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Uh. Rồi nó kêu bánh lệch đi cân bánh lại rồi vào đăng kiểm lại nhé. Ngồi đó mà to mồm. Tùy trung tâm đăng kiểm thôi. Nhiều trung tâm mẹt xuất xưởng đi đăng kiểm đăng ký còn phải ói bánh mỳ nữa kìa
1/ Tôi đi ĐK xe cả chục lần rồi, chẳng bao giờ phải chung tiền hoặc để sẵn tiền trong xe. Chứ không phải anh hùng bàn phím.
2/ Thằng ĐK nào bảo bánh lệch thì nó nói miệng hay in ra giấy kết quả? Nó nói miệng mà sợ ói tiền là ngu vãi rồi. Nếu xe bị bánh lệch thật sự như kết quả thì đáng phải đi chỉnh cho tốt, cho an toàn mà đi, chứ sao lại đồng lõa cái sai?
3/ Không ngờ Oser hạng D như bác mà còn cổ xúy cho cái sai, cái tiêu cực như vậy.

GHD confirmed
Hạng B2
24/4/08
363
516
93
Nơi ấy
taxivip.com.vn
Nếu xe bác thực sự có vấn đề thì bác đi sửa cho tốt chứ sao lại ngại sửa? Nếu bác cùng vợ đến khám sức khỏe ở BV, bác có kẹp 200k, 300k vào sổ khám bệnh để ông bác sĩ kết luận vợ bác sức khỏe tốt không?
Vãi cả so với sánh :(

Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Mình thường nhờ tài xế của bạn đi ĐK giùm, ngoài số tiền phải nộp lệ phí và phí BTĐB thì mình cứ đưa thêm cho bạn TX thêm 2-300k, coi như tiền bồi dưỡng cho bạn đó. Cho nên bạn đó đi làm cũng căng lắm, chung nhiều thì hết phần. he he

Tập Lái
13/9/17
19
47
13
37
Uh. Rồi nó kêu bánh lệch đi cân bánh lại rồi vào đăng kiểm lại nhé. Ngồi đó mà to mồm. Tùy trung tâm đăng kiểm thôi. Nhiều trung tâm mẹt xuất xưởng đi đăng kiểm đăng ký còn phải ói bánh mỳ nữa kìa
Bác tiêu cực quá. Đại đa số anh em OS không đồng ý với việc chi tiền cho đăng kiểm nhé. Bác cứ nhìn những chiếc xe bus "chạy" đăng kiểm xả khói đen ngòm vào mặt người đi đường xem, nếu bác là người hứng trọn đám khói đó, bác có bực mình không? Hay những chiếc xe tải cọc cà cọc cạch, gây nguy hiểm cho người đi đường, nếu bác bị liên lụy từ nó, bác còn nói được vậy không? Muốn xã hội văn minh, mình phải là người văn minh trước.

• Like
Reactions: nta139
Hạng C
13/10/09
664
302
63
Hqua e mới đk xong. Xe 8 chỗ, phí đk 340k + 2269k phí đb 18 tháng. Hết, ko bôi trơn. Xe 6 tuổi. Chẳng bgio e phải bôi trơn.