Hạng B2
10/11/15
164
145
43
42
Bác là người thích hướng thụ. Muốn mang lai cs êm ái cho gd. Và đi những cung đường dễ thì bác chọn sedona
Bac là người thích trải nghiệm mọi địa hình. Du lich khắp mọi miền. K lo xe nằm đường. Chở người thêm hành lý cồng kềnh. Thì bác chọn Everest

Hạng D
24/4/17
1.897
1.526
138
34
nên lựa sedona máy dầu full bác nhé
thoai mái, khoẻ người...
everest đi 6 người lớn chật chội, phụ tùng cao

Hạng D
6/5/04
2.797
1.900
113
Vietnam
Nếu không đi đường xấu với offroad thì Sedona lầ chuẩn nhất. Lên xuống, ra vài rất thoải mái.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.210
113
48
TP.HCM
Sedona đi 6 ngon
Nhưng lâu lâu đi xa
Nghĩa là chủ yếu đi gần mà vác con Sedona đi hàng ngày là rất đuối.
Kiếm con CX8 hay Outlander hay con nào dạng vậy đi bác.
Em không vote cho Everest vì em không thích. Hihi

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Bác là người thích hướng thụ. Muốn mang lai cs êm ái cho gd. Và đi những cung đường dễ thì bác chọn sedona
Bac là người thích trải nghiệm mọi địa hình. Du lich khắp mọi miền. K lo xe nằm đường. Chở người thêm hành lý cồng kềnh. Thì bác chọn Everest
Ko lo nằm đường? Lại có thánh everest mới xuất hiện ah?
Nếu sợ nằm đường thì nên chọn thánh Tủn nhé
Còn về hỏng vặt thì xe Mỹ hỏng vặt hơn xe Hàn đó
Vote sedona, đẹp, rộng, ngon

Hạng B1
29/7/18
60
71
18
44
Xe nhà e 2017 e thấy thật sai lầm khi ngày đó mua sedona :( nếu đc chọn lại e sẽ kbh mua sedona nữa. Mà r sẽ gửi tiền vô ngân hàng đợi đến 2019 mua bản FL. Tiên xư đẹp mà opti đủ. Đặc biệt là trợ lực thuỷ lực đi đầm vãi chưởng, gầm thấp xác nặng đi cao tốc phê vật vã. Nhưng e méo dám tưởng tượng đi đg làng trong mỗi chuyến đi. Vì đường bê tông bị vỡ, nó vênh ở giữa, đang đi rẹt lấy cái, phải hô hào ae xuống xe cho đỡ chìm xe, đi qua đoạn đó mới leo lên típ. Xe cu li gì gầm thấp vãi chưởng

Attachments

Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Chọn Ev là sai lầm nhé: vì cái hàng 3. Ra vô hết leo lại trèo, rồi chui; ghế không ngả được, nó thẳng như cái lưng ghế gỗ. Hàng 2 muốn nó trượt lên xuống hay gập ngả cũng trần ai khoai củ đấy.
1 người lỡ mua bi cho hay.