Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Attrage nha bác, ít xăng mà lại rẻ, máy lạnh tốt nữa
Có vk và con rồi thì cần sự tiện dụng chứ có kua e nào dc nữa đâu mà cần đẹp chi

Hạng B1
16/2/14
77
11
18
Gia đình trẻ mà ngân sách tầm 600 thì mua City là hợp rồi. dáng đẹp, rộng rãi, lái hay, tiết kiệm nhiên liệu. Giờ giảm 50% trước bạ lăn bánh bản RS tầm 630 gì thôi.

• Like
Reactions: ahah
Hạng B2
7/5/14
51
2
8
Xe cỡ B thì cũng nhiều lựa chọn nhưng nếu thích thể thao thì bản RS là phù hợp nhất r

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Attrage nha bác, ít xăng mà lại rẻ, máy lạnh tốt nữa
Có vk và con rồi thì cần sự tiện dụng chứ có kua e nào dc nữa đâu mà cần đẹp chi
Sai nha bác, nhiều ông công việc vẫn phải thường xuyên đi công tác xa, miền tây miền đông các kiểu thì có con xe đẹp dễ kiếm bồ nhí nha bác. Chứ không thì gia đình nhỏ chỉ cần con Wigo cũng tốt chán, xấu thôi hihi

28/2/22
59
39
18
43
Quảng Ngãi
Trong các mẫu sedan cở B thì nhìn thực bên ngoài xe almera của Nissan thiết kế ổn nhất, nhất là phần đuôi xe. Nissan cho cảm giác ko phân biệt đối xử khi thiết kế xe rẽ tiền với các dòng cao hơn như Honda, Toyota. Nhìn thiết kế của vios, city so với altiz, civic, camry, accord thì thấy vios, city làm cho có xe để bán thôi chứ ko quan tâm thẩm mỹ người sử dụng.

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Trong các mẫu sedan cở B thì nhìn thực bên ngoài xe almera của Nissan thiết kế ổn nhất, nhất là phần đuôi xe. Nissan cho cảm giác ko phân biệt đối xử khi thiết kế xe rẽ tiền với các dòng cao hơn như Honda, Toyota. Nhìn thiết kế của vios, city so với altiz, civic, camry, accord thì thấy vios, city làm cho có xe để bán thôi chứ ko quan tâm thẩm mỹ người sử dụng.
Đúng rồi Nissan thì xe nào cũng xấu từ dòng thấp đến cao nên không có cảm giác phân biệt đối xử.

Hạng B2
19/2/05
122
9
18
Ha Noi
Không có chiếc xe tốt nhất, Chỉ có chiếc xe phù hợp nhất.
Có thể chiếc này phù hợp với em nhưng ko phù hợp với bác.
Bác căn cứ nhu cầu của mình: Quota nhiêu tiền, nhà hay đi mấy người, mỗi tháng đi nhiêu km, có thể chi nhiêu để nuôi xe,... rồi tìm xe phù hợp.
Riêng em thì thích con nào múc con đó... trong giới hạn tiền vợ cho :D
Cảm ơn bác. Em đang cân nhắc kỹ và xin đánh giá thực tế để quyết định

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Nội cái hộp số 6 cấp bánh răng của Accent đã ăn đứt đám xe Nhật hộp số CVT đi thời gian giản như dây thun rồi, sửa chữa tốn kém thay thế đắt tiền cho mắc dịch.

• Like
Reactions: saigondd