Hạng B2
14/6/14
59
3
8
43
Thật sự khâm phục Toy. Làm thế nào mà bọn nó nhét nguyên bộ nội thất xe tải lên 1 con xe hạng A đc nhỉ? :rolleyes:

Hạng C
26/5/14
69
7
8
43
Wigo sau khi lên body kit, thêm tính năng , cả bản số sàn cũng có màn hình cam lùi đh tự động, showroom tặng thêm chút tiền và bộ ghế da thì cũng ổn áp ra phết. Số sàn về quanh 320 chưa lăn bánh tặng ghế da , bảo hiểm cũng ok mà nhỉ. Còn e vẫn giữ quan điểm cái tay nắm cửa nó "phù hợp" vs thiết kế

Hạng B2
18/6/14
62
6
8
34
Điều hoà vẫn là chỉnh cơ, chỉ có cái đổi từ núm vặn sang nút bóng nhìn sang chảnh hơn :)
-Bác có hiểu “chỉnh cơ” là ntn ko đấy, nhìn cái ảnh option con MT hạng bét tĩ nhất mà xem?:D

18/6/14
55
5
8
38
Em trông các nút kia ko có nút "AUTO" mà bác. Chỉ có 1 nút nhìn như là "Max COOL" chắc là làm lạnh nhanh.
Điều hoà chỉnh cơ là loại tiêu chuẩn sd núm vặn để điều chỉnh nhiệt độ, quạt gió, nút gạt lấy gió trong hay ngoài và ko có màn hình báo nhiệt độ. Trong khi ở bản đời mới này thì tất cả đã sd phím bấm và có màn hình rồi bác nhé?

Hạng B1
12/6/14
65
9
8
34
Điều hoà chỉnh cơ là loại tiêu chuẩn sd núm vặn để điều chỉnh nhiệt độ, quạt gió, nút gạt lấy gió trong hay ngoài và ko có màn hình báo nhiệt độ. Trong khi ở bản đời mới này thì tất cả đã sd phím bấm và có màn hình rồi bác nhé?
Em xem trên mạng thấy màn hình chie hiển thị mức gió với vạch nhiệt độ thôi bác

Hạng B2
18/6/14
58
4
8
33
Cái xe bé con con mà làm cái ngoại thất nhiều góc cạnh , nhiều chi tiết rời rạc nhìn không bắt mắt, thiết kế như con Brio của Honda em thấy còn đẹp hơn

Hạng C
27/5/14
57
8
8
32
Cái xe bé con con mà làm cái ngoại thất nhiều góc cạnh , nhiều chi tiết rời rạc nhìn không bắt mắt, thiết kế như con Brio của Honda em thấy còn đẹp hơn
Nghe bác nói mà đau lòng. Bác cứ chê chứ nó là mơ ước của e đấy ợ!