Hạng B2
14/2/16
360
250
43
Thấy bảo mua Cayenne Coupe được tặng gói option 600 củ ko biết h còn ko các bác nhỉ
Giá X6 lăn bánh ad tính đúng rồi, bữa e ra hỏi giá same same vậy

Hạng D
15/11/13
3.828
4.645
113
Thấy bảo mua Cayenne Coupe được tặng gói option 600 củ ko biết h còn ko các bác nhỉ
Hiện tại mua xe Por được tặng gói Premium Package cho tất cả các dòng xe với option gọi là đủ dùng. Nhưng ít ra cũng phải thêm mấy gói làm nên tên tuổi Por như Sport Chrono (có launch control, chế độ lái sport, đồng hồ cơ ở giữa) mới ra chất Por được :D. Thêm bộ mâm to cho hoành tráng cũng tốn thêm 200+ triệu rồi

Hạng B2
4/3/18
111
44
28
Gói premium ko biết trị giá bao nhiêu, có treo khí nén, Ambient lighting, rèm điện sau, điều hoà 4 vùng, ghế trước 14 hướng, loa BOSE.
Không có cửa sổ trời, ko có cửa hít, không đèn matrix, không có keyless go, ko cam 360, ... Nếu chọn Porsche thì option thêm 400-500tr ngoài gói Premium thì mới ngang X6.
Nói chung là ở tầm tiền này ai muốn mua xe gì thì mua thôi, mọi người đều tính toán được cả, đắt hay rẻ hơn ~1 tỷ em thấy cũng không quan trọng lắm.

Hạng B2
23/7/17
155
123
83
Gói premium ko biết trị giá bao nhiêu, có treo khí nén, Ambient lighting, rèm điện sau, điều hoà 4 vùng, ghế trước 14 hướng, loa BOSE.
Không có cửa sổ trời, ko có cửa hít, không đèn matrix, không có keyless go, ko cam 360, ... Nếu chọn Porsche thì option thêm 400-500tr ngoài gói Premium thì mới ngang X6.
Nói chung là ở tầm tiền này ai muốn mua xe gì thì mua thôi, mọi người đều tính toán được cả, đắt hay rẻ hơn ~1 tỷ em thấy cũng không quan trọng lắm.
Nghe tới Porche thấy đẳng cấp hơn Bmw, Audi 1 bậc nhưng nếu so sánh cùng tầm giá để chọn X6 M sport, Q8 thì cũng đã khó kẻ 8-9/10 nhưng kèm thêm Cayenne Coupe vào thì càng khó chọn bứt tóc luôn giá lệch pha nhiều quá (riêng porche tìm so sánh thông số option giữa các bản chuẩn, s, sport thiếu thông tin quá ;))