Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Tôi mà là trẻ con vậy bác là đàn bà à.
Có cái gì hay ho thì mời bác show ra, em sẽ tiếp. Đừng có cãi cùn thế, mất vui!
Bác lý luận không được lại quay ra kêu em là sale của Mits thì nó không đứng đắn tí nào đâu :)

Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
Có cái gì hay ho thì mời bác show ra, em sẽ tiếp. Đừng có cãi cùn thế, mất vui!
Bác lý luận không được lại quay ra kêu em là sale của Mits thì nó không đứng đắn tí nào đâu :)
Hô hô, tự nhiên bác xồn xồn lên rồi giờ chuyển qua nói lý à.

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Hô hô, tự nhiên bác xồn xồn lên rồi giờ chuyển qua nói lý à.
Từ đầu đến giờ vẫn nói lý mà nhỉ.
Nói chuyện thì cứ phải đao to búa lớn mà lại phán người khác xồn xồn cơ :)

• Haha
Reactions: ican
Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
Từ đầu đến giờ vẫn nói lý mà nhỉ.
Nói chuyện thì cứ phải đao to búa lớn mà lại phán người khác xồn xồn cơ :)
Tôi thấy bác ko phải sale của mits đâu, mà chắc lỡ mua xe mits rồi phải ko? =]]

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Tôi thấy bác ko phải sale của mits đâu, mà chắc lỡ mua xe mits rồi phải ko? =]]
Nói cái gì hay ho hơn đi ông bạn :)
Còn không thì im lặng, chắc cũng chả ai nghĩ là ông dở đâu ...

• Haha
Reactions: ican
Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
Nói cái gì hay ho hơn đi ông bạn :)
Còn không thì im lặng, chắc cũng chả ai nghĩ là ông dở đâu ...
Ô, đổi giọng rồi à. Đúng là đồ dở hơi, những đứa như bác á, người ta gọi là đồ đàn bà đấy có biết chưa. Lo mà kiếm tiền nuôi gia đình đi, kẻo lại cách ly toàn xã hội thêm vài tháng là đói vêu mồm đấy.

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Ô, đổi giọng rồi à. Đúng là đồ dở hơi, những đứa như bác á, người ta gọi là đồ đàn bà đấy có biết chưa. Lo mà kiếm tiền nuôi gia đình đi, kẻo lại cách ly toàn xã hội thêm vài tháng là đói vêu mồm đấy.
Bác có vấn đề về đọc hiểu là thật đó sao? Thế nào là đổi giọng? Bằng chứng đâu để kết luận tôi là sale của Mit hoặc "lỡ mua" xe Mit?
Nói năng cho cẩn thận, kẻo vạ miệng đấy :)
Chửi người khác là đàn bà, nhưng bản thân mình khi tranh luận không lại thì chuyển sang công kích cá nhân hết lần này đến lần khác ... Cái tầm gì mà nó HÈN thế anh giai?!
Chỗ này là chỗ nói về ô tô, mọi người chia sẻ, tranh luận trên tinh thần đóng góp. Còn đã thấy bản thân không nói được lời nào tử tế nữa thì NGẬM CÁI MỒM LẠI ĐI NHÉ!

• Like
Reactions: Minh Lữ and ican
Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
Bác có vấn đề về đọc hiểu là thật đó sao? Thế nào là đổi giọng? Bằng chứng đâu để kết luận tôi là sale của Mit hoặc "lỡ mua" xe Mit?
Nói năng cho cẩn thận, kẻo vạ miệng đấy :)
Chửi người khác là đàn bà, nhưng bản thân mình khi tranh luận không lại thì chuyển sang công kích cá nhân hết lần này đến lần khác ... Cái tầm gì mà nó HÈN thế anh giai?!
Chỗ này là chỗ nói về ô tô, mọi người chia sẻ, tranh luận trên tinh thần đóng góp. Còn đã thấy bản thân không nói được lời nào tử tế nữa thì NGẬM CÁI MỒM LẠI ĐI NHÉ!
Hô, tôi thấy bác mới là thằng hèn đấy, có gì mà tôi phải sợ vạ miệng nhỉ? Nực cười, lên đây cứ tưởng toàn là người có học thức, không ngờ gặp phải thằng đàn bà.