Tập Lái
2/6/21
18
16
3
35
Cửa nào ko ăn lại ?
Đẹp hơn từ trong ra ngoài, option ngon hơn, độ bền cao hơn
Chẳng qua lux nó rẻ hơn và lái ngon hơn chứ hơn gì nữa
Độ bền cao hơn ? có gì chứng minh không bạn ? chứ mình thấy Lux chạy 8 vạn vẫn OK trong group đấy. Riêng về khung gầm - động cơ - hệ thống treo bạn không làm được đâu. Còn option bề ngoài hả Beijing X7 nó đè cho chết merc bmw audi chứ ở đó đòi.

• Like
Reactions: Khanhngo2212
Hit confirmed
Hạng B2
29/6/20
421
561
83
Độ bền cao hơn ? có gì chứng minh không bạn ? chứ mình thấy Lux chạy 8 vạn vẫn OK trong group đấy. Riêng về khung gầm - động cơ - hệ thống treo bạn không làm được đâu. Còn option bề ngoài hả Beijing X7 nó đè cho chết merc bmw audi chứ ở đó đòi.
Người ta đang so option của k5 và lux a, a đem con xe tàu x7 đè merc bmw audi là thế nào, phản biện cho đúng vào vấn đề chứ. Đừng cuồng quá rồi lu mờ lí trí :))

Tập Lái
2/6/21
18
16
3
35
Người ta đang so option của k5 và lux a, a đem con xe tàu x7 đè merc bmw audi là thế nào, phản biện cho đúng vào vấn đề chứ. Đừng cuồng quá rồi lu mờ lí trí :))
Đẹp hơn từ trong ra ngoài, option ngon hơn, độ bền cao hơn -> Vậy mời thí chủ dẫn chứng trướctrả lời giúp bạn trên kia ?

Hit confirmed
Hạng B2
29/6/20
421
561
83
Đẹp hơn từ trong ra ngoài, option ngon hơn, độ bền cao hơn -> Vậy mời thí chủ dẫn chứng trướctrả lời giúp bạn trên kia ?
Đẹp thì tuỳ cách nhìn của mỗi người, nhưng mình thấy k5 đẹp hơn về ngoại thất lẫn nội thất, xe hàn về khoản này thì khỏi phải nói. Option đương nhiên k5 hơn rõ ràng. Còn về độ bền thì chưa thể so sánh được. Lux a nếu ăn được thì ăn về động cơ, khung gầm, hộp số.

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Người ta bảo giá bán xe, mà các anh cứ đòi giá lăn bánh. Giá xe k5 và luxA trên cũng là giá bán chứ đâu phải giá lăn bánh? Anh ấy nói hơn 600, hình thì 681 thì có gì sai đâu?
2 bác kia nhầm qua giá lăn bánh, a bỏ qua đi a
Còn e hỏi bác kia có mua dc giá 600tr (chưa lăn bánh) hay ko ? Mua dc e tặng 50tr cafe, còn mà bảo 600tr nhưng giá thật tới 681re như hình thì thôi nghỉ đi, gần 700 nói mịa gần 700tr

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
10/9/16
87
69
18
Tây Ninh
2 bác kia nhầm qua giá lăn bánh, a bỏ qua đi a
Còn e hỏi bác kia có mua dc giá 600tr (chưa lăn bánh) hay ko ? Mua dc e tặng 50tr cafe, còn mà bảo 600tr nhưng giá thật tới 681re như hình thì thôi nghỉ đi, gần 700 nói mịa gần 700tr
681 cộng thêm tầm 60 triệu để mua voucher nữa nhe bác. Tính ra cũng tầm 750tr cho bản Lux A Base