Tập Lái
18/4/20
42
46
18
50
Chết cười với hai cái topic này... Chém nhau tơi tả. Chém nhiều vào cho toy nó thay đổi và cuối cùng thì.... giá đã thay...

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng B2
12/9/20
191
305
63
49
Quận 6 TP HCM
Chém nhau nhiều chứng tỏ quan tâm nhiều, rồi lại đứng đầu phân khúc một thời gian thiệt dài nữa ( Nói thật chưa anh nào cùng phân khúc, cùng tầm giá xứng đáng lật đỗ Phò Tủn lúc này) Ai chém em chịu nhưng em dám cá lớn luôn.

• Like
Reactions: nyorai95
Hạng B1
11/5/17
74
90
23
31
Đọc câu cuối em mắc cười quá :D vâng, Toyota đang nghĩ tới mấy anh mua xe cho gia đình ở diễn đàn OS này đó mấy bác, mấy bác coi làm sao coi cho được, đừng phụ lòng nhà Toyota.
Bác này thù 9 kiếp với bọn To, hễ To ra xe gì là chém tơi tả hả dạ mới ăn ngon ngủ được, đồng nghiệp làm chung với bác ai mà bị bác ghét rồi thì không có cửa sống nữa đâu.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Bác này thù 9 kiếp với bọn To, hễ To ra xe gì là chém tơi tả hả dạ mới ăn ngon ngủ được, đồng nghiệp làm chung với bác ai mà bị bác ghét rồi thì không có cửa sống nữa đâu.

mục đích của diễn đàn là chém gió cho vui mà bác... mà muốn vui thì phải "cực đoan" nghĩa là yêu hay ghét phải rõ ràng ^^ gì chứ bác nói đúng, em là người tiêu dùng trung thành, thích là xài hoài một món gì đó, không thích là kg bao giờ đụng tới.

còn vụ ngoài đời thì em nghĩ thôi mình đừng bàn ở đây, gặp nhau ắt biết bác nhỉ

Hạng B1
11/5/17
74
90
23
31
mục đích của diễn đàn là chém gió cho vui mà bác... mà muốn vui thì phải "cực đoan" nghĩa là yêu hay ghét phải rõ ràng ^^ gì chứ bác nói đúng, em là người tiêu dùng trung thành, thích là xài hoài một món gì đó, không thích là kg bao giờ đụng tới.

còn vụ ngoài đời thì em nghĩ thôi mình đừng bàn ở đây, gặp nhau ắt biết bác nhỉ

Tôi để ý thấy bác nhiều lần như vậy rùi, cay cú chứ ko phải chém gió cho vui. Xe chỉ là phương tiện ai thích xe gì mua xe đó cay cú có bắt ép ai mua theo ý minh được ko?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Không thích không dùng tới thì nhắc làm chi, bọn To ko bán xe cho bác được chác tụi nó sẽ sập tiệm luôn hay gì hay là nó vẩn tồn tại. Xe là phương tiện 9 người 10 ý, thấy lần nào diễn đàng nhắc To là bác cay cú ah.

Tôi để ý thấy bác nhiều lần như vậy rùi, cay cú chứ ko phải chém gió cho vui. Xe chỉ là phương tiện ai thích xe gì mua xe đó cay cú có bắt ép ai mua theo ý minh được ko?
Rồi ng ta nhắc tới a lại nhắc ng ta làm chi,, cũng câu hỏi a đưa ra,, kaka

• Like
Reactions: singapore12
Hạng B2
4/4/14
413
297
63
khi nào nó họp báo ra mắt for 2021 thí các bác đừng có đi xem ,ở nhà hoặc qua hãng khác xem cho nó vắng như chợ covid luôn , nó ra giá là 1 chuyện mua hay ko là mình quyết ,đến lúc ế quá bán ko dc thì tự nó giảm vậy thôi ,việc gì mà cứ kêu trời kêu đất ,để sức đó đi kiếm tiền

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Chết cười với hai cái topic này... Chém nhau tơi tả. Chém nhiều vào cho toy nó thay đổi và cuối cùng thì.... giá đã thay...

Giá giảm và tăng trang bị cho bản giữa dòng đời. Cụ muốn thêm gì?