Tập Lái
12/2/07
9
0
0
RE: Giá mới của Daihatsu - Terios

Trích đoạn: dinhtrung

Khỏang hơn tháng nữa là ra Terios form mới rồi các bác ơi.Đẹp tuyệt vời.Nhìn như con Ford Escape mini ấy. :D
Giá bán cũng tốt nữa.

Bác dinhtrung kiếm đâu thông tin này vậy? theo em được biết là thằng Vidanco đang định chuyển sang chế độ chỉ nhập hàng về bán thôi không sản xuất nữa mà. Hiện trên thị trường có vài em Terios nhập trông như Rav4 nhưng giá thì... vãi tè :D.
Hôm nọ em cũng ra hỏi đại lý Tè thế mà nó đòi phải 18500 mới bán. Với giá đấy em bù thêm có hơn ngàn là có con Vios 2006 cáu cạnh lướt ngon ơ, tốn ít xăng mà lại còn dễ tìm đồ chơi nữa chứ.

Hạng B1
3/1/06
67
0
6

Trích đoạn: linhtinhbeng

Trích đoạn: dinhtrung

Khỏang hơn tháng nữa là ra Terios form mới rồi các bác ơi.Đẹp tuyệt vời.Nhìn như con Ford Escape mini ấy. :D
Giá bán cũng tốt nữa.

Bác dinhtrung kiếm đâu thông tin này vậy? theo em được biết là thằng Vidanco đang định chuyển sang chế độ chỉ nhập hàng về bán thôi không sản xuất nữa mà. Hiện trên thị trường có vài em Terios nhập trông như Rav4 nhưng giá thì... vãi tè :D.
Hôm nọ em cũng ra hỏi đại lý Tè thế mà nó đòi phải 18500 mới bán. Với giá đấy em bù thêm có hơn ngàn là có con Vios 2006 cáu cạnh lướt ngon ơ, tốn ít xăng mà lại còn dễ tìm đồ chơi nữa chứ.
hơ, 19.5 -20K mà mua được VIOS mới hả bác, bác đùa dai thế

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Te quá lởm ko giống ai mà lại đắt

Hạng B2
3/3/06
118
1
0

Terios là xe tốt theo kiểu ăn chắc mặc bền, bộ linh kiện gần như nhập khẩu hoàn toàn từ Nhật bủn, phù hợp cho việc đi trong thành phố chật chội. Option rất ít tuy nhiên với giá 15.9 như hiện nay là quá ổn

Tập Lái
28/11/06
32
0
0

Nếu có giá 15.9 em cũng đăng ký lấy một chú.

Hạng D
4/7/05
1.137
1
0

Trích đoạn: tevion

Terios là xe tốt theo kiểu ăn chắc mặc bền, bộ linh kiện gần như nhập khẩu hoàn toàn từ Nhật bủn, phù hợp cho việc đi trong thành phố chật chội. Option rất ít tuy nhiên với giá 15.9 như hiện nay là quá ổn

Bây giờ thì ổn, nhưng nó ra mẫu mới... thì chưa chắc đã ổn...:D

Tập Lái
28/11/06
32
0
0

Có cách nào mua được 15.9 xin các bác chỉ giúp. Thanks.

Hạng B2
16/10/06
457
1
16

Chỉ làm sao đuợc cơ chứ! Nếu mua đuợc 15.9 thì các bác đã múc hết rồi. :D

Tập Lái
28/11/06
32
0
0

Dù sao thì em vẫn cứ chờ xem. Thủ thách lòng kiên nhẫn chút vậy.

Hạng B2
26/1/05
317
7
18
Vung Tau
emoi.shows.it

Trích đoạn: trankhatchan

Dù sao thì em vẫn cứ chờ xem. Thủ thách lòng kiên nhẫn chút vậy.
uhm bác ứ đợi,"Đợi a hoài chờ e mãi seo a hững hờ" Mua đi còn hững hờ gì pác.
đến khi có thì nó lại có cái khác,và tiếp tiếp,tới bao giờ mới mua đc xe.mỗi 1 lần ra xe mới thì xe cũ giảm,và đợi,đợi hoài ah pác ơi. Thấy em lèo OK thì mua.