Hạng B1
15/9/17
58
10
8
Hiện nay giá xe toyota như vậy chưa phải là giá chính thức nhé bạn, nó còn tùy chênh nhau giữa USD và VNĐ nữa.
Giá trên website rành rành ra thế mà sao ko chính thức được bác :))) Chỉ có các đại lý bán giá ưu đãi khác nhau mới không chính thức, còn website Toy đã đăng là chính thức hết nhé

Hạng B2
19/10/16
316
125
43
Giá trên website rành rành ra thế mà sao ko chính thức được bác :))) Chỉ có các đại lý bán giá ưu đãi khác nhau mới không chính thức, còn website Toy đã đăng là chính thức hết nhé
Em cũng nghĩ chính thức thì họ mới đăng trên website chứ.

Thấy Wigo và Fortuner AT máy dầu không về là buồn rồi
Ban đầu em định cọc con Wigo cho vợ rồi, nghe tin quá buồn

Hạng B1
11/7/15
63
105
33
Mình đang máu con Fortuner 4x2 AT màu trắng. Có bạn sale nào đi ngang bắn hết giá cả, khuyến mãi, ... về con FT này cho mình. Được mình ôm tiền mặt hốt luôn ạ, khỏi làm thủ tục vay lằng nhằng. Chỉ còn đợi thứ 2 ngày 13/11 con CRV ra là hốt 1 trong 2 em, mà ghét cái CRV 5+2, còn FT thì thiếu nhiều option quá, nên giá là điều mình quan tâm nhất. Cám ơn

Hạng D
26/12/12
1.246
11.357
113
mới check mấy mẫu vios, altis giá giảm kinh hoàng thật . Em dự là mấy hãng khác không giảm giá như Toy thì Toy sẽ độc chiếm thị trường VN như thằng Honda.

Hạng B2
19/10/16
316
125
43
mới check mấy mẫu vios, altis giá giảm kinh hoàng thật . Em dự là mấy hãng khác không giảm giá như Toy thì Toy sẽ độc chiếm thị trường VN như thằng Honda.
Bây giờ Toy chưa độc chiếm hả bác :D