Hạng B2
19/10/16
316
125
43
Theo em vì lý do cạnh tranh nên Toy chắc chắn sẽ giảm giá thêm nữa trong năm sau. Nếu bác muốn mua Vios thì em khuyên nên đợi vì bản mới của Vios đẹp hơn bản hiện có xa trong khi em đoán thời gian Vios bản mới ra cũng không còn bao lâu nữa. Còn nếu bác muốn mua các dòng khác thì nếu bác máu quá thì mua bây giờ cũng được vì em nghĩ dù có giảm thêm chắc cũng chỉ khoảng chục triệu là cùng à mà mình phải đợi vài tháng nữa lâu lắm.
Em nghe phong phanh thì trong năm sau không có Vios phiên bản mới về đâu, thấy cũng đâm lo. Thôi chờ thêm ít thời gian nữa rồi tính tiếp vậy :D

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Em nghe phong phanh thì trong năm sau không có Vios phiên bản mới về đâu, thấy cũng đâm lo. Thôi chờ thêm ít thời gian nữa rồi tính tiếp vậy :D
Do em thấy các xe hiện có của Toy đều đã có bản cập nhật từ nhỏ đến lớn rồi chỉ còn mỗi Vios là chưa nên e nghĩ sẽ không còn bao xa nữa là Vios sẽ có thôi.

Hạng D
26/12/12
1.245
11.337
113
Theo em vì lý do cạnh tranh nên Toy chắc chắn sẽ giảm giá thêm nữa trong năm sau. Nếu bác muốn mua Vios thì em khuyên nên đợi vì bản mới của Vios đẹp hơn bản hiện có xa trong khi em đoán thời gian Vios bản mới ra cũng không còn bao lâu nữa. Còn nếu bác muốn mua các dòng khác thì nếu bác máu quá thì mua bây giờ cũng được vì em nghĩ dù có giảm thêm chắc cũng chỉ khoảng chục triệu là cùng à mà mình phải đợi vài tháng nữa lâu lắm.

https://vnexpress.net/tin-tuc/oto-x...lap-rap-hy-vong-giam-gia-tu-2018-3677028.html

năm sau giảm giá ít nhất là 5% cho mỗi dòng xe nhé.

• Like
Reactions: Trungt25
Hạng B2
6/12/17
172
69
28
48
Giá này là giá quá tốt rồi nhé bác.Hiện tại xe nhập khẩu do vướng nghị định 116/2017 nên chưa biết khi nào về & giá cả sẽ tăng do nhiều chi phí nha a. https://vnexpress.net/tin-tuc/oto-x...hau-trong-20-nam-qua-nhu-the-nao-3659280.html
Giá Toy hiện tại là giá cuối rồi, mới lấy em Altis 1.8G Socola
Sang năm có thể vướng phụ phí của Thành phố do cơ chế đặc thù, cộng thêm xe nhập khẩu hạn chế thì xe trong nước sẽ tranh thủ tăng giá từ từ. Thành Công, Trường Hải và Winfast chắc nói bằng nước bọt nên chính phủ mới ra nghị định 116 này quá
Các bác suy nghĩ thêm tí nhe

Hạng B1
9/5/17
55
21
8
34
bác nào mua xe tháng này sẽ hối hận đó, kiểu gì thì qua quý 1/2018 giá xe sẽ giảm hơn trăm củ cho mà xem...

Hạng B2
9/11/15
175
114
43
38
Toy bị ảnh hưởng từ nghị định 116 nên các xe nhập khẩu lẽ ra sẽ được giảm giá nhiều nhưng vì hoãn nhập xe nên bây giờ tập trung bán xe lắp ráp trong nước. Nếu sang tháng 1 giảm CKD chắc cũng chỉ nhỏ giọt chứ giá bây giờ khá sát rồi

Tập Lái
17/3/14
14
3
3
Thấy nhu cầu thật sự cần thiết thì múc thôi các Bác ah, VN ta chính sách đổi chống cả mặt, mấy ai mà bắt kịp đâu...

• Like
Reactions: Joli89
Tập Lái
24/7/14
25
8
3
tình hình sếp e muốn mua xe Fontuner hoặc Santafe bác sale nào ib cho e giá tốt nhất..cám ơn nhiều