Hạng B2
18/2/21
282
2.649
93
Cảm ơn thông tin chia sẻ từ các anh, để em lùi giấc mơ lại thêm vài năm nữa để gom lúa, chắc lúc đó giá đất GV nó lại chạy xa rồi.

tầm này qua APĐ mua đất ngon choẹt. GV tầm này tuy là hxh nhưng xe hơi ko dám vô.
Bữa em chạy oto qua chỗ Nguyễn Thái Sơn sang thấy đường nó bé xe máy muốn vượt cũng khó, nhưng mà nhà cửa cũng ken đặc rồi. Sau khi có cầu thì giá cũng không còn mềm nữa. :(

Hạng D
22/8/16
2.242
22.920
113
Cảm ơn thông tin chia sẻ từ các anh, để em lùi giấc mơ lại thêm vài năm nữa để gom lúa, chắc lúc đó giá đất GV nó lại chạy xa rồi.

Bữa em chạy oto qua chỗ Nguyễn Thái Sơn sang thấy đường nó bé xe máy muốn vượt cũng khó, nhưng mà nhà cửa cũng ken đặc rồi. Sau khi có cầu thì giá cũng không còn mềm nữa. :(
Thích thì cứ nằm vùng đi :)
Anh @CX5-2018 có nhiều mối thôm lắm

Hạng D
26/1/11
1.172
1.223
113

Bác càng lùi giá nhà sài gòn nó càng tiến, thời này cái gì nó cũng lên: đô lên, vàng lên, xăng, điện lên...lãi suất lên, tô bún ...mì gõ cũng lên...riêng đầu bạc mất giá xuống. Nên nhắm mua vùng ven ven được thì mua đi
, Ko thôi đợi đợi hoài hồi trôi dạt xuống bình dương đồng nai hồi nào ko hay :D.

Hạng B2
18/2/21
282
2.649
93
Bác càng lùi giá nhà sài gòn nó càng tiến, thời này cái gì nó cũng lên: đô lên, vàng lên, xăng, điện lên...lãi suất lên, tô bún ...mì gõ cũng lên...riêng đầu bạc mất giá xuống. Nên nhắm mua vùng ven ven được thì mua đi
, Ko thôi đợi đợi hoài hồi trôi dạt xuống bình dương đồng nai hồi nào ko hay :D.
Vâng em cũng biết vậy nên nằm vùng ở đây nghe ngóng ấy ạ. Lúc trẻ mê chơi chả nghĩ gì. Giờ có vợ roài nên cũng phải nghiêm túc cày cuốc và kiếm nhà bác ạ.

Em có tìm hiểu dưới Bình Dương, chỗ ưng ý thì giá cũng cao ấy, đường nào cũng phải vay nợ, nên thôi ráng nợ thêm tí kiếm trong thành phố. Tiện đường đi làm cho cả 2 đứa.

Tập Lái
2/4/17
32
61
18
Các Phường 13, 14, 15 giáp quốc lộ 1 mới có giá này chứ các phường phía City Land như P4, P7, P17, P5, và các phường giáp Phú Nhuận, Bình Thạnh như P1, P3.... diện tích tầm 4x13 và nhà 1 trệt 3 lầu, hẻm xe hơi tầm 5-6m thấy giá dao dịch loanh quanh 10 tỷ
Trước mình ở phường 16 khúc nguyễn văn lượng, sau đó bán chuyển qua phường 8 ở dc 3 năm nay..giá Gv chia theo các khu vực như anh nói ở trên. P8,P9,P11 gần cv làng hoa theo mình thấy giá còn khá okie và nhộp nhịp sầm uất.còn các phường gần cityland hay giáp Phú nhuận bình thạnh thì giờ ko rớ nổi nữa rồi

Tập Lái
2/4/17
32
61
18
Giờ GV có 2 Emart nha, bạn nói Emart Phan Văn Trị hay Emart Phan Huy Ích thế.
Mà công nhận VN vẫn bá đạo, lúc trước Emart Hàn Quốc chưa nhượng quyền cho Thaco, Emart Phan Huy Ích đứng hình, giờ Thaco vào hoàn thành luôn rồi. Đúng "nhất tiền tệ và nhì quan hệ"
kkk bác lại chuẩn..mình nhớ là vừa chuyển qua Thaco cái là xây dựng vèo vèo lun. tội mấy anh Hàn xẻng

Tập Lái
2/4/17
32
61
18
tầm này qua APĐ mua đất ngon choẹt. GV tầm này tuy là hxh nhưng xe hơi ko dám vô.
Apđ mình thấy chả có gì ngon..tiện ích thì ko có gì..đường xá thì chưa xong. chỉ dc cái có cây cầu sắt đi qua cũng gần..giá Apđ bây giờ mình thấy ảo sắp tới sẽ điều chỉnh mạnh thôi