Hạng D
26/1/11
1.176
1.225
113
Bằng cách nào đó bạn chứng minh thu nhập hằng tháng cao hơn trả gốc + ls là được.
Ví dụ bạn làm tự do nhưng thu nhập đó bạn nộp vào ngân hàng, có sao kê 3 tháng gần nhất.
Bạn bán tạp hóa, chỉ cần bạn có cái giấy phép hộ kinh doanh.
Bạn cho thuê phòng trọ, bạn chỉ cần có hợp đồng cho thuê...
Những cái trên bạn ko lo nếu bạn ko biết cách làm, nhân viên bank sẽ làm thay bạn.
Bạn chỉ cần có tài sản để thế chấp thật chất là ok nhé
Free hỗ trợ, inbox mình
Vâng bác, nếu như bác thì đời như là là mơ... Vậy mà cách đây 2 năm em đi bank stand charter gì đó ở tôn đức thắng ló lại ko khớp lệnh được, mặc dầu tháng em kiếm hơn 100 củ :D. Nhân viên bên đó có vẻ rập khuông nguyên tắc quá. Còn bank tư nhân thì vẽ đường cho hưu chạy, lên em đi bank nào ló gõ tên em ra cũng mời chào lãi thấp hết...:)

• Like
Reactions: Tommyteo
Tập Lái
2/4/17
32
61
18
Không biết ngon hay không nhưng hiện tại các đại gia về xây biệt phủ khá nhiều. Đất trống bây giờ cũng phác hoang cho thuê quán ăn cafe đầy rồi. Mới có cầu 2 năm nay thôi ( bỏ đi năm dịch ) thì Apđ phát triển thần tốc đấy
Apđ kênh rạch nhiều khó phát triển..như Thạnh lộc, thạnh xuân cũng ko thấy tiềm năng phát triển..nói chung Apđ giá cao so với những gì đem lại

• Like
Hạng D
26/12/18
2.198
2.941
155
45
Apđ kênh rạch nhiều khó phát triển..như Thạnh lộc, thạnh xuân cũng ko thấy tiềm năng phát triển..nói chung Apđ giá cao so với những gì đem lại
Em bên khu phố 2 thấy di chuyển có khác gì mấy P5,6 bên Gò vấp đâu. Mà kênh rạch sông ngòi nhiều thì mât mẻ nữa. Mấy cái kênh nhỏ bê tông hóa, có đường nhựa hết rồi, còn sông lớn thì đang có dự án làm. Bác nói ngang Tl tx chắc Apđ bên kia Ql :D

• Like
Hạng B2
12/11/19
197
14.431
93
Vâng em cũng biết vậy nên nằm vùng ở đây nghe ngóng ấy ạ. Lúc trẻ mê chơi chả nghĩ gì. Giờ có vợ roài nên cũng phải nghiêm túc cày cuốc và kiếm nhà bác ạ.

Em có tìm hiểu dưới Bình Dương, chỗ ưng ý thì giá cũng cao ấy, đường nào cũng phải vay nợ, nên thôi ráng nợ thêm tí kiếm trong thành phố. Tiện đường đi làm cho cả 2 đứa.
Đời sau còn khổ hơn. Ko biết con cái mình sau này kiếm nhà ở đâu

Hạng D
26/12/18
2.198
2.941
155
45
APĐ có dịch vụ gì ? dường xá bé tí tẹo , giá nhà đất thì cao quá ..
Đường xá thì có thể xây thêm, chứ mà không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên SG mấy chỗ nào có. Miếng này hơn 1000mv chốt deal cuối năm ngoái 50 tỷ bây giờ xây biệt thự hưởng thụ. Tầm nhìn của người có nhiều tiền họ ko quan trọng đông đúc hay kẹt xe ô nhiễm đâu
Gía nhà đất Gò Vấp mới nhất