Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Em nghe giang hồ đồn là cuối tháng 11 xong, bây giờ ra sao rùi bác songtra ui?
Trước mẳt, các bác có lòng thì em sẽ đãi cà phê tàm tạm và nước mía hòanh tráng. Nghe nói bác songtra sẽ khuyến mãi 1 giờ sân bóng cho các bác đi off không mặc quần ... dài. Bác Ms. 7954 rãnh rỗi thời gian tổ chức vụ này giúp em nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50
Em tính bầu bác SUV 75 - bác Hòa là Hội trưởng của Hội SsangYong. Hội trưởng cho chủ trương gặp mặt ngày nào là fix ngày đó. Ai đồng ý thì giơ tay nào.

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Cảm ơn bác Kate đã chiếu cố cho em cái vinh dự đó. Tiếc là em rày đây mai đó nên không thể tổ chức các cuộc off của các bác ở SG được.
Em thấy trong các bác ở Sài Gòn thì bác Ms. 7459 là có nhiều thời gian và nhiệt tình với anh em SY nhất mỗi khi có ai cần giúp đỡ. Vai trò hội trưởng là thích hợp với bác ấy nhất.

Hạng B2
22/7/08
176
3
16
36
Hic, cảm ơn sự tín nhiệm của bác suv75. Tuy nhiên thiết nghĩ hội SY cần 1 hội trưởng như bác: tuy bận rộn nhưng vẫn nhiệt tình tham gia tìm thông tin, post bài, liên lạc với mọi người, ... Em cũng đồng ý với bác Kate về việc bầu bác suv75 làm trưởng thôn ta. Còn việc hội trưởng fix ngày họp thì ko nên bác ạ. Mọi người đều bận thật chứ ko phải ko muốn đi, fix thì cứ fix, ko đi cũng vậy thôi. Chủ yếu chọn được ngày để gặp được nhau là quý rồi.
Vê việc off chảo, bác có thể cho em địa chỉ chảo của bác Songtra? Trước khi off chắc phải lập đội bóng. Đủ người rồi mới đi đá được ^^. Btw, đội RX của bác str đã có mấy mem rồi, liệu có thể tham gia chung thành 1 đội SY ko? Bác suv hỏi giùm em luôn nhé.
Nhậm chức đi bác ơi ^^ có gì các anh em khác sẽ trợ lý cho bác mà

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
Vậy là anh em đồng ý hén, bác SUV75 làm hội trưởng hội SY. Không biết "chạy cửa nào" để có thêm sự đồng ý của BDH nhỉ :D? Chức hội phó em xin bầu bác Ms.7459 và bác nhamtiensinh ạ.

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60
Em cũng đồng ý theo bác Tommyle!      
ChihộiSsangyongđủđiềukiệnrồiđó(trên20mem)         .