Hạng B2
2/12/12
265
1
0
46
Chán nhỉ, cho rồi cấm, cấm rồi cho. Không biết đâu mà lần.

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
Đi đường trường mà quất đống đồ trên nóc phi trên 70km/h hơi oải đó bác chủ.

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Tính lại thì thấy cũng chưa chắc đã thoát khỏi tay các chú CA nếu gắn cái thùng đó trên mui các bác nhỉ.

Hạng B1
13/12/11
51
6
8
Quận Phú Nhuận Tp.HCM
fiatsaigon nói:
Tự chế đi cho nhanh bác. Ếch có 2 thanh ngang rồi, bác giằng thêm 2 thanh dọc nữa rồi cột đồ lên phi thôi. Điều em lăn tăn là để đổ trên nóc chạy hên xui khi gặp xxx; chưa rõ ràng. Bản thân em không thích ếch có giá nóc như bác. Xe trước đây của em cũng có giá nóc, phi tầm 70kmh là bắt đầu nghe tiếng ù ù do gió rít vào giá nóc rồi.

Hèn gì em thấy xe em đi nó cứ rít rít mà tìm mỏi mắt chả biết chỗ nào kêu. :mad::mad:

Hạng B2
24/6/08
157
15
18
53
Gắn giá nóc làm gì, mấy khi dùng, đẹp thì cũng chả đẹp, nhìn cái xe như đội cái bàn thờ trên đầu, chạy thì bị cản gió rít hú tùm lum. Nói chung là điểm (-) nhiều hơn điểm (+). Tôi trước đây cũng bon chen gắn vào cho xe "hầm hố", giờ bỏ ra hết nhìn xe thanh thoát nhẹ nhàng, tự hỏi sao không tháo ra sớm

nam_biz76 nói:
Gắn giá nóc làm gì, mấy khi dùng, đẹp thì cũng chả đẹp, nhìn cái xe như đội cái bàn thờ trên đầu, chạy thì bị cản gió rít hú tùm lum. Nói chung là điểm (-) nhiều hơn điểm (+). Tôi trước đây cũng bon chen gắn vào cho xe "hầm hố", giờ bỏ ra hết nhìn xe thanh thoát nhẹ nhàng, tự hỏi sao không tháo ra sớm
Xe bác loại nào ? Năm sx ? E đang cần nè

Hạng B1
4/2/13
69
39
18
Cứ để cái giá ở nhà sơ cua mí bác ơi, có khi lại xài. Em thì khi đi chơi xa hay về miền tây lại gắn lên, chở mắm muối , chuối gạo gì cũng khỏe.

Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
nam_biz76 nói:

Em lấy băng keo dán kin hết các rãnh cua cái baga mui nên chạy nhanh vo tư ko hú rít gì cả :)