Thảo Luận Giá phụ tùng quá cao

Hạng B2
23/3/16
121
4.830
93
bác cho em xin số em thử xem có quen ko? chứ bực thật làm ăn kiểu mất dạy
Em cũng đã dùng nhiều sdt khác gọi vào số đó nhưng nó cứ báo...sdt này hiện ko liên lạc được. Bố nó, chắc nó lừa đảo chơi sim rác rồi. Có lẻ tại em cũng ham rẻ thấy nó quảng cáo giảm giá, mình tưởng thật, ai dè nó giăng lưới, đúng là xã hội phức tạp quá.

Hạng B2
23/3/16
121
4.830
93
thua rồi bác ơi. Giờ chỉ còn nhờ CA can thiệp thôi, lừa gạt chiếm đoạt trên 2tr là khởi tố hình sự dc rồi. Nếu muốn làm căng thì chỉ còn cách đó, ko thì thua
Bjo em có biết nó là ai đâu, mặt mũi nó thế nào bao nhiêu tuổi, ai là người giao dịch, v.v... Bjo em đi kiện cái sim sdt rác chăng? Bực thật. Nản quá.

Hạng C
19/9/14
954
1.774
93
Bác phutungvn có đai nhựa chặn bụi đầu lắp ngang trước bên phải (trên hộp số phụ) Escape 3.0 không, cho em xin giá nhé.

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
Chính vì giá phụ tùng hãng quá cao và lại thường đi nguyên cụm nên Ford mới trở nên xa xỉ đối với người Việt.

Tập Lái
23/1/16
20
16
3
36
Bjo em có biết nó là ai đâu, mặt mũi nó thế nào bao nhiêu tuổi, ai là người giao dịch, v.v... Bjo em đi kiện cái sim sdt rác chăng? Bực thật. Nản quá.
bác chuyển khoản ngân hàng hay sao, ngân hàng thì có tài khoản tra là ra ngay mà. Trừ khi nó dùng cmnd "ma" để đăng ký

• Like
Reactions: mycar007
Hạng B2
23/3/16
121
4.830
93
bác chuyển khoản ngân hàng hay sao, ngân hàng thì có tài khoản tra là ra ngay mà. Trừ khi nó dùng cmnd "ma" để đăng ký
Dạ, bác nói em mới nhớ, để em kêu NH cung cấp thông tin cái tài khoản của nó, em có mã số tk của nó, thanks bác.

Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
ko em buôn bán phụ tùng nhiều nên số nhà cung cấp cũng có bác cứ cho em số đó em xem danh bạ có nổi lên số nào ko ý mà

Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
Bác phutungvn có đai nhựa chặn bụi đầu lắp ngang trước bên phải (trên hộp số phụ) Escape 3.0 không, cho em xin giá nhé.
có sẵn hàng luôn bác em đã pm giá cho bác rồi ạ

Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
tra làm sao được bác càng ngân hàng càng bảo mật thông tin khách hàng bác ạ! chỉ nhờ công an thì mới có được thông tin thôi

• Like
Reactions: mycar007
Hạng B2
23/3/16
121
4.830
93
tra làm sao được bác càng ngân hàng càng bảo mật thông tin khách hàng bác ạ! chỉ nhờ công an thì mới có được thông tin thôi
Hic, thôi em đành mất 2tr5 coi như đóng tiền ngu phí vậy... Em xin rút kn lần sau, phải tìm hiểu kỹ khi giao dịch mua hàng qua mạng. Đuối quá.

• Like
Reactions: Hieu escape