Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Giá rất sát với thị trường!

Đấy em đã từng bảo rồi mà HVN tội gì mà đưa ra giá thấp lúc này, chỉ cần thấp hơn đối thủ chừng vài ngàn là OK. Các bác nào muốn có giá thấp thì từ từ sẽ có Civic alpha, bêta cho mấy bác. Kỳ vọng quá rồi thất vọng thôi.:D

Hạng B2
3/8/06
443
0
16
49
Hà nội

Trích đoạn: kurumazuki

Đây là giá bán lẻ đề nghị. Chúng ta có thể mua xe với giá thực tế là:
- 1.8MT = 29.000$.
- 1.8AT = 30.200$.
- 2.0AT = 35.000$.
Đấy rồi các bác xem em nói có đúng không nhé?
Rõ khổ, chẳng biết thế nào mà lần .

Tôi nghĩ giá như vậy là phải rồi ! Bây giờ HD còn phải có thời gian triển khai hệ thống đại lý và bảo hành nữa, giá rẻ hơn thì có lợi cho NTD nhưng sẽ bất lợi cho bản hãng !Có bán giá cao hơn nữa thì vẫn hết hàng vì cầu rất lớn. So với các dòng xe cùng hạng thì hơn hẳn (cả về giá lẫn mô đen) ! Không biết bao giờ TOY,MAZ,DW.. phản công lại ???[8|]

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Trích đoạn: Tuithichxehoi

Thế nó mới khốn nạn bác nhỉ... bao nhiêu người VN mong chờ Honda làm cuộc cách mạng cho bọn VAMA nó giãy chết.. thế mà bi giờ nó làm thế này... thì cũng coi như nhảy vào ăn chia sức lao động của dân ta... có thể gọi đó là lừa đảo khách hàng không các bác nhỉ?
Khi bác mong chờ một cô gái đẹp yêu bác (chứ cô ta kg hề hứa),đến khi cô ấy thực sự kg yêu,cô ta có lừa đảo bác kg?:D
Còn nếu bác là TGĐ của HDV,bác biết rõ nếu bán con CIVIC 2.0 với giá 30,000USD đã có lãi,bán càng nhiều lãi càng to,và sẽ giết hàng loạt nào là Altis,Focus,Gala...nghĩa là bác thắng lớn thì xin hỏi,bác có dám làm kg?cả 11 thằng cựu trào của VAMA với đầy đủ gốc rễ,dù lộng trước nay (vốn giúp cho chúng bán xe bèo với giá trên trời) có để yên cho bác,TGĐ HDV??????[8D].

Tập Lái
13/3/06
14
0
0

cảm ơn bác HD đã cho em hiểu thế nào là Nhật Ba^n? nhé:D

Hạng B2
20/8/06
125
32
28
53

Nói chung các pác ui. Tẩy chay Honda chỉ nên mua xe máy của nó thui. "một quả bom tấn dội vào thị trường xe VN" các pác nhà báo toàn nói phét, hnay đọc chả thấy báo nào nói nữa!

Hạng B2
20/8/06
125
32
28
53

Trích đoạn: discovery

Cho em đính chính t/t của bác Skoda nhé. Altis =34K (cả VAT) rùi.

Nếu được lựa chọn e sẽ chọn Altis, dù sao hàng Toy vẫn có tiếng hơn (vì em mê Lexus mà).

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.360
113

Vậy là ngã ngũ rồi nhé! Mời các bác qua bên này bàn luận tiếp!
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=312960

Tôi xin được khoá bài này lại!

Status
Không mở trả lời sau này.