Hạng B2
14/12/05
441
2.269
93
Mình đang đi Camry 3.5 LE 2008 đây, chơn thành khuyên anh chủ mua cmn xe mới mà đi
Camry 2.4 hay 2.5 thì hãy mua còn thì quên đi

Bác cho em hỏi ngu, giá con 3.5 2008 giờ nhiu,vì sao bác khuyên chọn con mới ? em ít đi, chỉ cuối tuần đi kép nên ko lăn tăng vụ xăng

Hạng D
3/9/08
4.594
46.994
113
Bác cho em hỏi ngu, giá con 3.5 2008 giờ nhiu,vì sao bác khuyên chọn con mới ? em ít đi, chỉ cuối tuần đi kép nên ko lăn tăng vụ xăng
Xe 2.4 2008 trước Tết a Nhật hạ bán đâu là 480..Xe 3.5 chắc cũng cỡ đó trở xuống.
Ngoài garage thằng bạn lâu lâu là có mấy con Cam đời này vào nằm, cũng hư tá lả dàn gầm,, mỗi lần tính bill cũng mười mấy chai, hai mấy chai đều có đủ..:( Sửa bảo trì đầy đủ thì chạy tiếp thôi.

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Sướng quen khổ ko quen. Nên anh nào quen đi xe ngon khi đổi xe mới phải đắn đo chứ mấy anh mua xe lần đầu hay dạng tai trâu thì cứ tuỳ hứng đi. Ngồi cỡ camry, accord quen rồi chuyển qua ngồi vios, city, altis, cerato, maz3...sẽ biết thế nào là ù, là ồn, là khó chịu. Mình chả thèm tìm hiểu kỹ. Chỉ biết là cùng 1 nhãn hiệu thì kích thước lớn hơn hay cấp xe cao hơn bao giờ cũng cách âm tốt hơn, ngồi thoải mái hơn. Như con sienna mình khui cái cửa ra chỉ có 1-2 lớp nilon dán keo mỏng dính. Mà éo biết tại sao cách âm nó lại tốt mặc dù nó xài khung monocoque . Camry cũng vậy. Gõ vô vách cửa nghe tong tong như vios nhưng cách âm vẫn rất tốt. Giờ mà kêu mình ngồi băng sau vios, city, cerato các kiểu thì có hiện tượng hoa mắt, chóng mặt a.k.a say cmn xe =))
Cam nó xài lốp béo, thử chơi mâm bự lốp mỉnh xem có ồn ko biết liền :D

Hạng C
22/2/13
521
2.599
113
Camry 2.4 2010 nếu là xe k chạy dịch vụ. Km tầm không quá 100k thì chạy còn ngon lành vi vu. Bền và ít hỏng vặt. Đồ thay bao la bát ngát và rẻ bèo.
Nếu bạn anh đồng ý 570 và anh biết rõ lai lịch xe thì chốt đc. Giá đó ok rồi.

Hạng D
29/12/10
3.133
12.700
113
TP.HCM
Sướng quen khổ ko quen. Nên anh nào quen đi xe ngon khi đổi xe mới phải đắn đo chứ mấy anh mua xe lần đầu hay dạng tai trâu thì cứ tuỳ hứng đi. Ngồi cỡ camry, accord quen rồi chuyển qua ngồi vios, city, altis, cerato, maz3...sẽ biết thế nào là ù, là ồn, là khó chịu. Mình chả thèm tìm hiểu kỹ. Chỉ biết là cùng 1 nhãn hiệu thì kích thước lớn hơn hay cấp xe cao hơn bao giờ cũng cách âm tốt hơn, ngồi thoải mái hơn. Như con sienna mình khui cái cửa ra chỉ có 1-2 lớp nilon dán keo mỏng dính. Mà éo biết tại sao cách âm nó lại tốt mặc dù nó xài khung monocoque . Camry cũng vậy. Gõ vô vách cửa nghe tong tong như vios nhưng cách âm vẫn rất tốt. Giờ mà kêu mình ngồi băng sau vios, city, cerato các kiểu thì có hiện tượng hoa mắt, chóng mặt a.k.a say cmn xe =))
Ngon ở chỗ đó đó, mấy xe dòng thấp hơn sao có được, cho dù mua xe mới nhưng sau 2 , 3 năm vận hành rồi chạy lại cái camry cũ vẫn thấy camry ngon hơn nhiều , còn ít tiền muốn tiết kiệm thì mua xe hạng nhỏ thôi

Hạng C
13/5/12
713
11.577
93
13
Giá xe mới ở VN mắc gấp 2-3 lẩn xe mỹ. Còn giá xe cũ thì lại mắc hơn 4-5 lần. Cho nên ưu tiên xe mới vẫn hơn. Xe cũ nếu ai kinh nghiệm đầy mình thì hãy chơi
A có bị chúng thuốc lần nào chưa?

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.805
133
A đi Mẹc mà wuan tâm Cam mần rề!?
Tay nào đồn ác vậy anh ? Em chưa đủ đằng chạy mẹc xà lù anh ạ ! Đi đủ loại xe, đến một ngày đẹp trời mới nhận ra, cái quan trọng nhất của cái xe là bugi ... thằng lái xe. :D
Em nhờ thật tình đó, kg hiểu sao em vẫn có thiện cảm với Camry, nhất là form 2007-2011.
Mà công nhận cầm lái con Cam thấy mình già dễ sợ !