Tập Lái
2/9/16
25
12
3
36
Chẳng biết bạn nói hách dịch về cái gì, Vios vẫn là xe bán chạy nhất Việt Nam, cũng như ổn định giá nhất so với những xe khác. Mấy người như bác đúng là chuyện cười của thiên hạ, cứ suốt ngày chê Toyota, chê Vios, rồi mai mốt cũng xách đít đi mua 1 em, chán. Chúc bác mua được chiếc Vios cũ không phải xe Taxi hoàn lương nhé.
nhờ còm của bác nên em quyết định sẽ ko mua vios thùng tôn di động nữa, cảm ơn bác nhé ;)

• Like
Reactions: hoanganhdhyhp
Tập Lái
22/5/14
40
17
8
45
Vung Tau
Chẳng biết bạn nói hách dịch về cái gì, Vios vẫn là xe bán chạy nhất Việt Nam, cũng như ổn định giá nhất so với những xe khác. Mấy người như bác đúng là chuyện cười của thiên hạ, cứ suốt ngày chê Toyota, chê Vios, rồi mai mốt cũng xách đít đi mua 1 em, chán. Chúc bác mua được chiếc Vios cũ không phải xe Taxi hoàn lương nhé.

bác cho em xin cái báo giá Vios G và altis 1.8 G nhé ...

cám ơn bác nhiều

Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Bác này là sale bán xe mà nói thế là không được. Làm dâu trăm họ thì ai nói gì kệ họ, nguyên tắc là phản hồi nhưng ko được chê khách hàng. Em nghĩ bác nên làm một tour học lại bán hàng.
Em mua con xe đầu tiên chính là Vios nhưng chỉ đi nháp cho có kinh nghiệm nhưng sau này thì chắc cũng không bao giờ mua tất cả các xe Toy lắp ráp tại VN.
Tuỳ vào điều kiện kinh tế mà mọi người mua con xe phù hợp, đa số dân VN mua xe coi là tài sản lớn thế nên con nào bền lành giữ giá ít hỏng vặt và giá hợp lý họ sẽ mua do vậy Vios phù hợp nhất sẽ bán được nhiều. Còn một bộ phận nhỏ dân tức là số ít có điều kiện hơn thì họ sẽ mua những cái xe ngon hơn để thoả mãn nhu cầu và điều kiện của họ => tất nhiên Vios với họ cũng chỉ là con xe cỏ mà thôi.
Ps: bác sale đừng dạy người giàu cách tiêu tiền. Em đang đi Mer nhé.

Hạng B1
24/5/17
89
128
33
TP.HCM
Sale Toy mà trả lời như vầy không hách thì là gì ta? Giả sử em hay bạn bè em mà có nhu cầu mua Toy thì chắc chắn là em sẽ tư vấn không mua xe ở Toy Tân Cảng rồi đó (Mặc dù biết là có thể sẽ nhận được câu trả lời là "không mợ thì chợ vẫn đông").

Hạng C
27/10/11
633
52
28
anphucar.vn
Sale nói chuyện bố láo bố lếu..phải hơn thua vs KH mới chịu.. về học lại nguyên tắc phục vụ khách hàng đi nhé... đang ký sinh trên thương hiệu của người khác thì nên biết giữ mồm giữ miệng

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
2/9/16
25
12
3
36
Bác này là sale bán xe mà nói thế là không được. Làm dâu trăm họ thì ai nói gì kệ họ, nguyên tắc là phản hồi nhưng ko được chê khách hàng. Em nghĩ bác nên làm một tour học lại bán hàng.
Em mua con xe đầu tiên chính là Vios nhưng chỉ đi nháp cho có kinh nghiệm nhưng sau này thì chắc cũng không bao giờ mua tất cả các xe Toy lắp ráp tại VN.
Tuỳ vào điều kiện kinh tế mà mọi người mua con xe phù hợp, đa số dân VN mua xe coi là tài sản lớn thế nên con nào bền lành giữ giá ít hỏng vặt và giá hợp lý họ sẽ mua do vậy Vios phù hợp nhất sẽ bán được nhiều. Còn một bộ phận nhỏ dân tức là số ít có điều kiện hơn thì họ sẽ mua những cái xe ngon hơn để thoả mãn nhu cầu và điều kiện của họ => tất nhiên Vios với họ cũng chỉ là con xe cỏ mà thôi.
Ps: bác sale đừng dạy người giàu cách tiêu tiền. Em đang đi Mer nhé.
bác đúng là người hiểu biết và lịch sự ạ, chúc bác luôn thành công ;)

• Like
Reactions: hoanganhdhyhp